Yupo wapi Innocent Sahani maarufu kama D Knob?

reymage

JF-Expert Member
Aug 5, 2021
2,574
2,000
Wasanii wengi sana wa kipindi cha 2000 hadi 2010 wanatia huruma sana tena sana!
1. Kwenye kundi la wanaume family wengi wao ni choka mbaya,mateja na wengine watapeli

2. TMK family nao ni choka mbaya!

3. Gangwe Mob, Inspector Haruni hua anapiga show hadi ya beer mbili! Mwenzake Luteni Kalama sijui yuko wapi!

4. HB sijui wako wapi, Jay kidogo ndiyo yupo lakini Fanani alikua Teja balaa!

5. University Corner wako wapi
6. Manzese Crew wako wapi
7. Tip Top wako wapi
8. East Coast timu wako wapi
9. BWV wako wapi
10. East zoo wako wapi
11. Zay B
12. Sister P
13. B band wako wapi
14. Matonya yuko wapi
15. Jose Mtambo
16. Dan Msimamo
17. Daz Dundaz wako wapi
Wasanii ni wengi sana wamepotea kutokana na madawa au umri umewaacha!

Wachache sana bado wapo kwenye hit
Waliendekeza starehe hawakuwekeza wachache waliwekeza kidogo afadhali

Sent from my Infinix X559C using JamiiForums mobile app
 

Kaveli

JF-Expert Member
Dec 4, 2012
4,292
2,000
"Ndinga... tukicruise town, ni mshiko juu ya dashboard traffic kuwacool down.."

Nishike Mkono. What's up Mr Sahani.

-Kaveli-
 

Immortan joe

Senior Member
Nov 7, 2021
164
250
"Nini ujanja duniani zaidi ya kusoma.
Ufikapo Roma fanya kama wafanyavyo warumi..." Ole wako useme rap uhuni.

What's up Zavara. Live long chief Rhymson.

-Kaveli-
#Kaveli pokea dude lingine hilo
 

Attachments

  • File size
    9.3 MB
    Views
    8

Mbeya ONE

Senior Member
Apr 2, 2016
148
250
Huhaa!!!daah mwamba ni mkali sana nikiwa gheto la masela na winn forest ya zamani, hahaaa enzi za mbya benki kuu kwa sana kuchukua noti mpya mpya. Maisha matamu sana D Knob what a talent that has gone missing.
Enzi zile Forest ya zamani Kuna kijiwe kinaitwa MamaLand...aiseee ilikuwa noma Sana, ukisikia tu huuuuuuaaaaaa!!!!aiiiiiiih... Machizi wangu wa Mbeya Sec walikuwa wanamkubli Sana Mwamba
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom