PostGE2025 Yuko Wapi Stephen Wassira - Think Tank na Strategist Mkuu wa CCM?

PostGE2025 Yuko Wapi Stephen Wassira - Think Tank na Strategist Mkuu wa CCM?

Conversations and stories after Tanzania's 2025 General Elections
Kabla ya MO 29 huyu mzee alikuwa ndiye sura ya CCM na alichomoza kama think tank na strategist mkuu wa CCM mara nyingi akitoa maneno ya dharau mpaka kujitapa kuwa CCM kitatawala mpaka Yesu atakaporudi.

Siku ya maandamano nasikia vijana wazalendo walipita pale nyumbani kwake Bunda kumsalimia na japo hawakumkuta lakini waliacha salamu. Ajabu kuanzia wakati huo hasikiki tena. Je, ni salamu zile zilimtisha au yuko busy akipanga mikakati mipya ya chama baada ya ushindi wa kihistoria wa chama chake?

View attachment 3506630
Hatimaye amepumzika kwa lazima
 
Kabla ya MO 29 huyu mzee alikuwa ndiye sura ya CCM na alichomoza kama think tank na strategist mkuu wa CCM mara nyingi akitoa maneno ya dharau mpaka kujitapa kuwa CCM kitatawala mpaka Yesu atakaporudi.

Siku ya maandamano nasikia vijana wazalendo walipita pale nyumbani kwake Bunda kumsalimia na japo hawakumkuta lakini waliacha salamu. Ajabu kuanzia wakati huo hasikiki tena. Je, ni salamu zile zilimtisha au yuko busy akipanga mikakati mipya ya chama baada ya ushindi wa kihistoria wa chama chake?

View attachment 3506630
Wassira kaishiwa vocha!
CCM ni sehemu ya wauaji wa GenZ.
Sasa atawaambia ini watu.
Strategy ya kuua wananchi itamsuta milele.
 
Kesi ilifunguliwa na mwanachama mwrnzao, ulitaka mahakama ipindishe Sheria?

Useme utakinukisha pasikalike halafu uachiwe?

Jambo jingine wakati walijaribu kuvuruga uchaguzi mo29!?..unajaribu kutetea nini wewe!?
Yule alisema atakata vichwa amefunguliwa kesi ? Vipi burhan uvccm kwa kauli yake? Vipi wakuu wa wilaya baadhi waliowahi kutoka kauli hizo!

Oh yes double standards, akitamka mtu wa ccm haguswi , nje ya hapo kesi.

Anyway turudi kwenye mada, kesi iliyofunguliwa iliwaweka bize

Mpaka leo mahakama imeishdwa ku prove kauli ya kukinukisha, mashahid wenyewe wana suasua.. ilikuwa ni valid case?


So chadema walipataje muda wa kuhudhuria maandamano wakati muda mwingi wako mahakamani?
 
Yule alisema atakata vichwa amefunguliwa kesi ? Vipi burhan uvccm kwa kauli yake? Vipi wakuu wa wilaya baadhi waliowahi kutoka kauli hizo!
Atakata vichwa vya nani?
Oh yes double standards, akitamka mtu wa ccm haguswi , nje ya hapo kesi.

Anyway turudi kwenye mada, kesi iliyofunguliwa iliwaweka bize

Mpaka leo mahakama imeishdwa ku prove kauli ya kukinukisha, mashahid wenyewe wana suasua.. ilikuwa ni valid case?


So chadema walipataje muda wa kuhudhuria maandamano wakati muda mwingi wako mahakamani?
Chama kizima kulikua mahakamani?..nrne haikuendelea mitandaoni?..heche hakukazia 'tutafanya kila kitu kuzuwia uchaguzi?..hao wacenge hawatokua na amani tena, lazima washughulikiwe
 
Atakata vichwa vya nani?

Chama kizima kulikua mahakamani?..nrne haikuendelea mitandaoni?..heche hakukazia 'tutafanya kila kitu kuzuwia uchaguzi?..hao wacenge hawatokua na amani tena, lazima washughulikiwe
Hawakuendelea hata na siasa za mtandaoni. Ndio maana akina heche na viongoz wengine waliachiwa

So basicaly chadema influence yao ndogo mno, almost haikuwepo sababu ya kesi

Muulize huyo sheikh alitaka kukata vichwa vya kina nani
 
Alisema mmemsaidia atajengewa nyingine nzuri zaidi ya mliyochoma
 
Back
Top Bottom