Yerusalemu Iwe makao Makuu wa Palestina - Serikali ya Tanzania

  • Thread starter Mzee Mwanakijiji
  • Start date

Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,025
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,025 280
Waziri wa nchi ofisi ya Rais anayeshughulikia Utawala Bora Bw. Phillip Marmo ametangaza kuwa ni msimamo wa serikali ya Tanzania kuwa Palestina lazima iwe na nchi yao na "Jerusalemu iwe makao makuu yake". Alizungumza hayo katika mkutano wa "Siku ya Mshikamano na Wapelestina" iliyoadhimishwa kwenye Chuo Kikuu cha Dar-es-Salaam...
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
Hawa nao wakikosaga vitu vya kuongea kwenye hotuba ndio huwa wanaweweseka namna hii!

Mkuu heshima mbele, haya mambo mengine mimi huwa ninasema bora kunyamaza tu, na kuwaachia wakubwa wa dunia waamue, I mean as if kuna mtu duniani anajali msimamo wetu kuhsu Palestina,

Hawa kina Marmo, hawa yaaani ni vichekesho tu basi si angemuachia tu Membe haya, angalau maana waziri wa ofisi ya rais na usalama, anahusika vipi Palestina!

Bongo bwana yaani huu ujiko wa siasa utatufikisha mbali sana!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,824
Likes
46,286
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,824 46,286 280
Hapo Mazee FMES umeniacha hoi kweli kweli......siku nzima nilikuwa sijacheka...sasa siku yangu imekamilika
 
YournameisMINE

YournameisMINE

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2007
Messages
2,251
Likes
0
Points
145
YournameisMINE

YournameisMINE

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2007
2,251 0 145
Bongo bwana, au hiyo ndio official statement ya Annapolis Summit toka kwa Serikali ya TZ?? Legacy ya "Mchonga Meno" hiyo, kujiingiza kwenye migogoro isiyotuhusu kichwa wala miguu. Kibaya zaidi ina-sound kama "Amjadi" wa Iran, maana katoa maelezo makali sana juu ya hiyo summit.......hivi suala la Jerusalem linaisaidia TZ kitu gani??! aaaaagh!!
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
Hapo Mazee FMES umeniacha hoi kweli kweli......siku nzima nilikuwa sijacheka...sasa siku yangu imekamilika

Mkuu hujasikia walivyotaka kutoana pua na meno, kisa ujumbe wa NEC tu, wewe ulifikiri uchaguzi wa NEC ukiihsa watatulia? Ndio hawa sasa wanaanza hata kuingilia mambo yasiyotuhusu, ndio maana huwa tunapigwa mabomu na Al-Qaeda, kutafuta ujiko tu wa siasa yaani sasa hatuna hata mipaka tena,

Hivi kweli hakukuwa na mtu wa kumshauri kuwa waziri, hebu yaache tu haya sio yetu, kihele hele tuuuu! ahh!
 
K

Keil

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2007
Messages
2,214
Likes
7
Points
135
K

Keil

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2007
2,214 7 135
Labda aliandaliwa speech na wapelestina wenyewe waliomwalika kwenye hiyo shughuli. Lakini akiwa waziri hatakiwi kuongea mambo ambayo hayana manufaa kwa taifa letu. Rushwa, ufisadi, utovu wa maadili kwa viongozi wetu vimekithiri na yeye ndo mhusika mkuu na sijaona lolote la maana alilofanya, leo anakurukupa na swala migogoro ya mashariki ya kati. Hiyo ni dalili ya kukosa kazi au kutojua majukumu yake na mipaka yake ya kazi na aseme nini kwenye shughuli kama hizo! Lakini labda alitumwa akaseme hivyo au alimwakilisha Mkuu wa Kaya na kupewa spichi akaisome!!
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
118
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 118 0
Kwani tatizo liko wapi?

Je kuna mtu yuko tayari kujadili FOREIGN POLICY ya TANZANIA hu,u?

KAMA YUPO BASI APITIE POST YANGU niliyonyambua ile speech ya JK kule UN au bonyeza search ya FOREIGN POLICY kisha mtanielewa nazungumzia nini

otherwise tuendelee na zile episode zetu za kawaida humu
 
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2007
Messages
3,285
Likes
25
Points
135
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2007
3,285 25 135
Na kwa kuendelea kujadili suala hili tuna prove either tunakubaliana na Marmo kuwa jambo hili ni muhimu kwa Tanzania na dunia kwa ujumla au na sisi pia ni vilaza tunapoteza muda kujadili irrelevant issues...

Take ur pick pls
 
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
2,941
Likes
286
Points
180
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
2,941 286 180
Na kwa kuendelea kujadili suala hili tuna prove either tunakubaliana na Marmo kuwa jambo hili ni muhimu kwa Tanzania na dunia kwa ujumla au na sisi pia ni vilaza tunapoteza muda kujadili irrelevant issues...

Take ur pick pls
..nime smile kidogo,maana nilikuwa nataka ku-post naona nimeshakuwa-discouraged!
 
D

Dotori

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2007
Messages
547
Likes
8
Points
0
D

Dotori

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2007
547 8 0
Ni hatari kwa watu kujiamkia kutoa msimamo wa nchi kuhusu foreign policy. Inaweza kuathiri nchi, saa nyingine ni bora kukaa kimya. What happened to Non alligned Movement?
 
M

Mtu

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2007
Messages
472
Likes
8
Points
0
M

Mtu

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2007
472 8 0
Kule hata hao wanaojiita Polisi wa Dunia hawawezi kuleta suluhisho.....

Kumehusisha sana masuala ya kiimani!

Vita ile kuisha mpaka Masihi arudi
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,025
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,025 280
nyie subirini tu tunaweza kuamkua kutoa kawilaya kamoja kawe ka wapalestina..
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,125
Likes
91
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,125 91 145
jamani tuacheni kuchonga, huu m simamo wa Tanzania si wa leo wala jana.

huyu just kaukumbushia tu. ila msimamo huu toka wakati wa mwalimu. na ilikuwa mikutano mingi ya CCm viongozi wa palestina hasa PLO hualikwa hasa Hayati Yassir Arafat.

mkjj nnaamini unalijua hili sana tu. na kuna kipindi uhusiano wetu ulikuwa mbaya sana na waisrael kwa suala hili.


tuacheni upayakwaji usio na maana, na hapo palikuwa ni hafla ya palestina na ndio mahala pake kuonesha jinsi gani ss ndugu zao tunavyowaunga mkono ktk harakati za kujikomboa na kuundwa taifa lao.
 
Mwanamalundi

Mwanamalundi

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
3,118
Likes
462
Points
180
Mwanamalundi

Mwanamalundi

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
3,118 462 180
Waziri wa nchi ofisi ya Rais anayeshughulikia Utawala Bora Bw. Phillip Marmo ametangaza kuwa ni msimamo wa serikali ya Tanzania kuwa Palestina lazima iwe na nchi yao na "Jerusalemu iwe makao makuu yake". Alizungumza hayo katika mkutano wa "Siku ya Mshikamano na Wapelestina" iliyoadhimishwa kwenye Chuo Kikuu cha Dar-es-Salaam...
Wakati anakata hii speech alikuwa ameshakata mizinga mingapi ya Konyagi???
 
Hute

Hute

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
6,578
Likes
4,809
Points
280
Hute

Hute

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
6,578 4,809 280
jerusalem ni ya waisrael tangu enzi ya Yesu. leo ndio iwe hivyo?
 
mirisho pm

mirisho pm

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2012
Messages
2,828
Likes
4,550
Points
280
mirisho pm

mirisho pm

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2012
2,828 4,550 280
Watu wanangangania madaraka tukiwambia watoke wapishe wenye akili waongoze hawataki... sasa haya ndo matokeo yake,
 
T

Tabby

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2008
Messages
10,236
Likes
6,197
Points
280
T

Tabby

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2008
10,236 6,197 280
Huyu amesema kwa upumbavu wake na unafiki wake. Mwehu na ndoto zza mchana.

Waziri wa nchi ofisi ya Rais anayeshughulikia Utawala Bora Bw. Phillip Marmo ametangaza kuwa ni msimamo wa serikali ya Tanzania kuwa Palestina lazima iwe na nchi yao na "Jerusalemu iwe makao makuu yake". Alizungumza hayo katika mkutano wa "Siku ya Mshikamano na Wapelestina" iliyoadhimishwa kwenye Chuo Kikuu cha Dar-es-Salaam...
 

Forum statistics

Threads 1,236,306
Members 475,050
Posts 29,253,566