Yanayojiri Kombe la Mapinduzi Zanzibar: Simba na Taifa Jang'ombe

Yanayojiri Kombe la Mapinduzi Zanzibar: Simba na Taifa Jang'ombe

Hawa leo wakiamua kunyoa au kusuka yote maamuzi magumu.
Wakitoka leo machungu na wakifika nusu fainali watarudi boti nzima magoli.
haya ni maneno ata kwenye Taaratibu za akina Mzee Yusufu na Asha Mashauzi huwa tunayasikia
 
namini MM tutakua wote hadi mwisho
 
Huko tunakoelekea tunakujua vizuri sana, ni sawa na mtu uko mtaani ndani ndani unataka ufike barabara kubwa ya lami hata hupotei.

Oooh mkuu Masuke nusu fainali nitakukumbusha, nawaombeeni mfike. Kwa kiwango hiko mlichokionyesha toka kuanza, ni juhudi tu za mchezaji mmoja mmoja.
 
Last edited by a moderator:
simon serunkuma ni bishoo sana hadi uchezaji
 
Oooh mkuu Masuke nusu fainali nitakukumbusha, nawaombeeni mfike. Kwa kiwango hiko mlichokionyesha toka kuanza, ni juhudi tu za mchezaji mmoja mmoja.
Bahati mbaya nyie mnaweza mkaishia nusu fainali maana mkikutana na Azam sidhani kama watawaacha labda mkutane na Mtibwa. Ila kwa sababu ya soka letu sitashangaa Simba na Yanga kukutana fainali ili watu wavute hela.
 
Last edited by a moderator:
Bahati mbaya nyie mnaweza mkaishia nusu fainali maana mkikutana na Azam sidhani kama watawaacha labda mkutane na Mtibwa. Ila kwa sababu ya soka letu sitashangaa Simba na Yanga kukutana fainali ili watu wavute hela.

Kimahesabu Yanga tuna njia nyepesi kufika fainali kuliko Simba, kuna KCCA ahead, hao ni Waganda wanawajua vizuri Waganda wenu, hiyo ni derailer kwenu. Yanga haiwezi kuzuiliwa na Azam wala Mtibwa.
 
Kimahesabu Yanga tuna njia nyepesi kufika fainali kuliko Simba, kuna KCCA ahead, hao ni Waganda wanawajua vizuri Waganda wenu, hiyo ni derailer kwenu. Yanga haiwezi kuzuiliwa na Azam wala Mtibwa.

Ni kweli mkuu ila nyie bora mkutane na Mtibwa ila mkikutana na Azam mechi itakuwa ngumu sana. Simba 3, halafu huyo dogo alipelekwa timu B kukuza kiwango. Kuna haja ya kuleta wale wa timu B ndo wacheze fainali.
 
Back
Top Bottom