Yaliyojiri: Maadhimisho ya miaka 37 ya Chama Cha Mapinduzi - Mbeya!

Yaliyojiri: Maadhimisho ya miaka 37 ya Chama Cha Mapinduzi - Mbeya!

Vijana wenye umri wa mika 37 wapi mbele wakiwa na njiwa weupe na watawapeoerusha km ishara ya amani na upendo
 
njiwa 37 wanarushwa kama ishara ya amani na upendo kwa nji yetu na kudumisha kwa amani iliypo safi sana kwa tendo hilo.
 
Napeeeee anawaongoza wanaccm hawa kwa kurusha njiwa hawa weupe na tayari wamesharushwa
 
njiwa 37 wanarushwa kama ishara ya amani na upendo kwa nji yetu na kudumisha kwa amani iliypo safi sana kwa tendo hilo.
Asante mkuu kwa updates, kumbe nawe ni mchagga, naona umeandika nji, hahaha haaa haaa haaa. Nimetania tu
 
Sijaelewa leo ni tar.2 feb na kwa nini wasisherehekee tarehe 5 feb siku ilipozaliwa ccm?
 
Mark mwandosya anasalimia, anasema kadi yake ina miaka 37.
 
Mkoa wa mbeya n wabunge 11 wa ccm kati yao wawili ni maeaziri
 
mawaziri wanatambulishwa ameanza mwandosya,atafuata mwakyembe.
 
Mark mwandosya amesalimia kwa niaba ya wabunge wa mbeya, pia harrison mwakyembe anatoa neno
 
Back
Top Bottom