Yaliyojiri: Maadhimisho ya miaka 37 ya Chama Cha Mapinduzi - Mbeya!

Yaliyojiri: Maadhimisho ya miaka 37 ya Chama Cha Mapinduzi - Mbeya!

mwakyembe anasalimia kwa shangwe anawapongeza sana wanambeya kwa kujitokeza kwa wingi,anampongeza jk na awamu yake ya uongozi kwa kujali watu wa pande zote na kila kanda.
 
Mwakyembe ananguruma hapa, anasema ndagafijo wana mbeya, asanteni kwa kujitokeza kuilaki ccm. Anasema mbeya ndani ccm awamu ya nne tumesonga mbele tuna uwanja wa ndege, tunatumia saa moja tu kutoka mbeya kwenda dar
 
Uwanja wa SOKOINE umejaa mpaka umetapika, Hakika wanambeya wana imani kubwa na Chama cha mapinduzi.
 
Mwakyembe anapongeza pia ujenzi wa uwanja wa ndege mkoani mbeya.
 
Uwanja wa SOKOINE umejaa mpaka umetapika, Hakika wanambeya wana imani kubwa na Chama cha mapinduzi.

mkuu furaha ilizidi nikataka nikacheze ngoma nikakosa hata sehemu ya kupita kweli umejaa balaa.
 
Anasema tazara sasa inaendeshwa vyema kuwanufaisha watz, watu wa mbeya waitumie fursa hiyo kujiletea mandeleo
 
meya wa mbeya anatambulishwa wakati huu anapongeza sherehe kufanyika mbeya pia anaombea amani nchini tanzania.

Amemwambia sugu akome kusema kuwa mbeya city ni timu yao bali ni timu ya manispaa ya mbeya sugu akome kupotosha watu.
 
Wakuu mnaoisemea ccm jukwaani,hivi mwaweza kutwambia gharama za maandalizi ya sherehe za kikongwe wenu(maana chama chenu mnakiita kikongwe)? Lakini,mwaweza kutwambia kuhusu deni la taifa lilikofikia? Itv,sahara media group ltd,tbc,clouds entertainment,radio tumaini,wapo radio nk.mmeshawalipa zaidi ya milioni mia hamsini wanazowadai?
 
Anawakaribisha watz wote jijini mbeya, anaishukuru ccm kufanya maadhimisho haya mbeya
 
Asante kwa kukiri kwamba uwanja umejaa mengine ulioongea ni majungu najua una pressure na mwaka huu itakuua taka usitake2015 sugu bye
 
Meya anasema kuwa timu ya mbeya city ipo jijini dsm kucheza na ynga. Kwamba tim hii ni ya watu wa mbeya sio ya sugu km ambavyo anawahadaa wananchi
 
Back
Top Bottom