Yaliyojiri: Maadhimisho ya miaka 37 ya Chama Cha Mapinduzi - Mbeya!

Yaliyojiri: Maadhimisho ya miaka 37 ya Chama Cha Mapinduzi - Mbeya!

Mwenyekiti wa ccm mkoa wa mbeya, godfrey zambi anapanda jukwaani
 
Mi nimeweka CD naangalia miziki kwa kwenda mbele kwani kuwaangalia hawa jamaa ni kujiongezea uchovu wakati ninatakiwa niburudishe akili.
 
Watu wengu uwanjani wana nyuso sa kuhuzunika, ninashikwa na wasiwasi kama hawajalazimishwa kuja uwanjani
 
Naona JK ana suff kupitia touch screen yake(Samsung) i gues alikuwa anafuatilia updates za JF!
 
chakula gani bei juu mkuu soko matola mchele unapata mpaka 1000 kilo kyela ndiyo kabisa tafiti kabla ya kusema jambo utachekwa.

wee zero kabsa...bei za vyakula ziko hvyo nchi nzima? au ccm inatawala mbeya tu?
 
Sasa anaongea nape na anasema kazi ya ccm iliyobaki ni kutafsiri uchumi kutoka kwenye makatatasi kwenda uhalisia

Yaani miaka yote 37 CCM tangu izaliwe na Kupewa jukumu la kuiongoza nchi UCHUMI walikuwa wameuweka kwenya makaratasi na sasa ndio wanauweka kwa vitendo, Duh! kweli ndio maana wametufikisha hapa tulipo STU-PID kabisa.
 
Wakuu mnaoisemea ccm jukwaani,hivi mwaweza kutwambia gharama za maandalizi ya sherehe za kikongwe wenu(maana chama chenu mnakiita kikongwe)? Lakini,mwaweza kutwambia kuhusu deni la taifa lilikofikia? Itv,sahara media group ltd,tbc,clouds entertainment,radio tumaini,wapo radio nk.mmeshawalipa zaidi ya milioni mia hamsini wanazowadai?

Toa gharama za Helkopta zinazoruka eti kupeleka ujumbe wa ukombozi
 
mwenyekiti wa mkoa wa mbeya anapata nafasi ya kutoa neno,anasema ni furaha kwa mkoa wambeya kufanya maadhimisho haya mkoani mbeya.

ccm imefanya mambo mengi tangu kuanzishwa kwake wakati wote wa uongozi wake kwenye hili taifa.

wapinzani wenyewe ni zao la sera nzuri za chama cha mapinduzi waachwe watukane lakini ccm inachapa kazi.
 
Zambi anasema watoto wakilia mzazi unachapa kazi kumletea mkate, ccm ni mzazi, chadema na wapinzani wote ni watoto
 
Hongera CCM kwa kuwa na umri wa miaka 37 bila kuumwa wala kujeruhiwa. Tatueni kero za wananchi kama kupaa kwa bei ya umeme, kukosekana kwa ajira hadi za ualimu, mfumuko wa bei na ufisadi wa kutisha kwenye maofisi ya umma. CCM OYEE.
 
Mtoto akilia, baba anaendelea kufanya kazi, anawakaribisha wapinzani waje Mbeya watukane, lakini CCM inaendelea kuchapa kazi ya kuwaletea maendeleo watanzania - Zambi
 
Zambi amewakaribisha viongozi wa kitaifa kujisikia wapo mbeya
 
Wakuu chama cha watanzania leo kinaadhimisha miaka 37 tangu kuanzishwa kwake mjini mbeya kwa sasa burudani zinaendelea.

mgeni rasmi anatarajiwa kuwa rais na mwenyekiti wa ccm taifa mh jakaya mrisho kikwete.

viongozi wengene wa kitaifa wa ccm pia wamefika akiwemo ndg nape,kinana ambaye pia ndiye katibu mkuu wa ccm taifa mwanasiasa mwenye huruma sana na watu mwenye kujishusha siku zote kwenye kazi zake.

sherehe hizi pia zinaadhimishwa kote nchini kwa mikoa yote kwa namna tofauti tofauti.

Bila kuwaita hawa watu hawaji na wasanii wa bongoflava

fx5p.jpg
 
Back
Top Bottom