Yaliyojiri: Maadhimisho ya miaka 37 ya Chama Cha Mapinduzi - Mbeya!

Yaliyojiri: Maadhimisho ya miaka 37 ya Chama Cha Mapinduzi - Mbeya!

Ili tupate ushindi lazima tufanye kazi ya ziada kupata ushindi.
 
Mm nipo hapa Sae kwa macho yangu nimeona Coaster zaid ya saba zikisomba watu kwenda kwenye mkutano zingine kutuka wilaya ya Mbalali, Tukuyu, Kyela ntc.

Hahahaha, ujuwe hizi ni sherehe za Kitaifa wako waliotoka kila mkoa wa Tanzania. Mimi nimetokea Dar kuja kusherehekea rasmi, hao unaosema mbona ni karibu tu hapo.
 
Taswira nzuri ya viongozi wa ccm, sera zake na uimara wa serikali zakendio siri ya mafanikio ya chama chetu
 
Wanaotoa rushwa wanapokewa km mashujaa. Huu wema huu wa leo mbona haukuwepo huko mwanzo? Unaposa nini?

Yaaani Rais nae Analalamika..!!!!!!


Bwaaahahahaaaa 😀
 
Tukatae pesa chafu, umoja umoja umoja, mshikamano, mshikamano, mshikamano

Ni kweli mkuu hayo uliyosema ni adui wa haki kwa mwanadamu lazima tuyakatae kabisa.

"madawa hayatoshi sasa tunaongeza na gongo za kisheria?"

 
Uongozi ndani ya chama usiwe ni wa kununua km shati na suruali dukani
 
Hatmaye jk amgusa lowasa live kuhusu hongo anazotoa
 
Tusikubali rushwa iwe ndio kigezo cha kupata uongozi
 
Wanaotaka uongozi kwa nguvu kwa kutumia pesa lazima wadhibitiwe kabisa.
 
Mwenyezi Mungu tuokoe..

Haya majanga..Sasa Rais anajua wala Rushwa lakini anaishia kulalamika majukwaa ya Siasa!!!!!!!
 
Kamati za maadili zifanye kazi, ziwabane hao wanaopitapita kuhonga na kutoa pesa huko mitaani
 
Nampongeza kinana kwa kazi anayofanya kujenga chama kwa kufanya kazi za wananchi
 
Hatmaye jk amgusa lowasa live kuhusu hongo anazotoa

umbea huo mbona hajataja mtu, ukiwa mzee utakuwa mchawi,
mimi niko uwanjani lakini sijaona jk kumgusa lowasa,
je,kwa macho yako kamgusa wapi begani au mikononi?
 
Kinana anatumia usafiri unaohatarisha maisha, anakula nao, anaulizwa na kujibu maswali, anatoa taarifa ktk kamati kuu ya ccm, na watendaji ea serikali waliitwa kuhojiwa
 
Back
Top Bottom