Yaliyojiri: Maadhimisho ya miaka 37 ya Chama Cha Mapinduzi - Mbeya!

Yaliyojiri: Maadhimisho ya miaka 37 ya Chama Cha Mapinduzi - Mbeya!

Kazi ya kuimarisha chama inaendelea na tunapaswa kuifanya kila wakati
 
kazi ya kuimarisha chama lazima iendelee kupewa fulsa kubwa.
 
Sote tunatambua kuwa mambo makubwa 3 kukiimarisha chama
1,kufanya kazi ndani ya chama
2.kutekeleza ilani na kusimamia program za maendeleo
3kusimamia na kuhakikisha nchi ina amani daima
 
safu mpya ya uongozi wa chama uliopatikana 2012 utoa fulsa kwa kukipanga upya chama cha mapinduzi.
 
Hivi kweli Edward Lowaass yupo najitahidi kuangaza sioni kitu ay kamera man anambania?.......Mwenyekiti wa CCM homa aliyonayo ni juu ya CHADEMA Maana kaanza na vijembe eti kunavyama vinaangaika nchi nzima kujinusuru.
 
Tumepata wanachama wapya, watu maarufu kujiunga na chama chetu, hiyo ndio kazi ya kukiimarisha chama
 
viongozi wa chama wawe hodari kufanya kazi nadani ya chama na ndani ya umma.
 
Chama kiwe na wanachama wengi.
Leo tumepata wanachama maarufu. Tunaendelea kukiimarisha chama.
viongozi tokeni kuhamasisha wanachama. nendeni kwa wananchi muwasikilize.
 
Viongozi waende kwa wananchi kuwasikiliza wananchi kero zao
 
Hivi kweli Edward Lowaass yupo najitahidi kuangaza sioni kitu ay kamera man anambania?.......Mwenyekiti wa CCM homa aliyonayo ni juu ya CHADEMA Maana kaanza na vijembe eti kunavyama vinaangaika nchi nzima kujinusuru.

nitakupm mkuu upate jibu.
 
Lazima vikao vifanyike, ili watu waseme waliyonayo na wajadiliane masuala mbalimbali
 
chama lazima kijiimarishe kifedha na vitendea kazi ili kazi zifanyike pasipo shaka.
 
yepi yataje acha porojo.
mjepo matatizo ya Wa-Tanzania huyajui? Halafu unaisifu CCM kwa maendeleo walioyaleta !!!

Mbona una chekesha watu??

Nimeuliza swali nijibu ..Tanzania unailinganisha na nchi gani kimaendeleo?..
 
Last edited by a moderator:
Wanaotoa rushwa wanapokewa km mashujaa. Huu wema huu wa leo mbona haukuwepo huko mwanzo? Unaposa nini?
 
Tukatae pesa chafu, umoja umoja umoja, mshikamano, mshikamano, mshikamano
 
watu wenye rushwa na wenye nia chafu hawana nafasi ndani ya chama lazima waweke kando,

Huyo anayekupe pesa muulize huu wema mzee umeutoa wapi? hii ni rushwa tu.
 
Mkoa, wilaya, vitongoji, kata na matawi, ni mhm sana. Ccm hapa mbeya tulikosa umoja na mshikamano ndio mana tulikosa ubunge mbey mjini na momba
 
Back
Top Bottom