Yaliyojiri: Maadhimisho ya miaka 37 ya Chama Cha Mapinduzi - Mbeya!

Yaliyojiri: Maadhimisho ya miaka 37 ya Chama Cha Mapinduzi - Mbeya!

hata uwepo wako hapa JF CCM imechangia kwa asilimia 100.
Hayo ndio wangeeleza sasa kuwa uwepo wa Mjuni Lwambo JF nao tumechangia kwa asilimia 100.
Mbona sasa wako kuzungumzia CHADEMA kama kwamba hayo ni maadhimisho ya CHADEMA!!???
 
Ayaa!!
Mimi nilidhani wapo hapo kueleza ni nini chama chao kimewafanyia watanzania toka kuanzishwa, kumbe wapo kuzungumzia CHADEMA...

wameshaelezwa sana nabado mwenyekiti akija anapigilia zaidi endelea kutega sikio .
 
chakula gani bei juu mkuu soko matola mchele unapata mpaka 1000 kilo kyela ndiyo kabisa tafiti kabla ya kusema jambo utachekwa.
Acha ujinga wewe unafikili wote wanaweza kukununua kwahiyo1000!??
 
Hayo ndio wangeeleza sasa kuwa uwepo wa Mjuni Lwambo JF nao tumechangia kwa asilimia 100.
Mbona sasa wako kuzungumzia CHADEMA kama kwamba hayo ni maadhimisho ya CHADEMA!!???

CHADEMA ndio wapotoshaji wakuu, waliokosa ustaarabu. Lazima tuwaweke wananchi sawa!
 
jk kashindwa kujizua amesimama anaserebuka kwa furaha kubwa huku uwanja wote ukizizima kwa furaha na shangwe.
 
Wakuu chama cha watanzania leo kinaadhimisha miaka 37 tangu kuanzishwa kwake mjini mbeya kwa sasa burudani zinaendelea.

mgeni rasmi anatarajiwa kuwa rais na mwenyekiti wa ccm taifa mh jakaya mrisho kikwete.

viongozi wengene wa kitaifa wa ccm pia wamefika akiwemo ndg nape,kinana ambaye pia ndiye katibu mkuu wa ccm taifa mwanasiasa mwenye huruma sana na watu mwenye kujishusha siku zote kwenye kazi zake.

sherehe hizi pia zinaadhimishwa kote nchini kwa mikoa yote kwa namna tofauti tofauti.

vijana wa vvuccm munamambo.eeeh!nimekosea jama ni uvcc
 
mkuu mapengo yako upande gani nambie umekaa upande gani nije tuonane unioneshe mapengo yalipo acha uongo.

Tunaangalia hayo mapengo kupitia tbc live, naona wangezima tv wa edit kwanza ili kujaza mapengo hayo. Yaani hata mkutano wa kawaida wa Dr Slaa kigoma ulijaza kuliko huu wa rais wa nchi na chama chake!
 
Acha ujinga wewe unafikili wote wanaweza kukununua kwahiyo1000!??

wewe mburula kweli kwahiyo unataka kupewa bure huyo mkulima ataishi vipi kama utapewa bure kama unataka bure kalime wako bavicha hamana akili kweli,

wewe na chma chako cha maruhani mmefanya nini ccm oyeoooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo.
 
mkuu mapengo yako upande gani nambie umekaa upande gani nije tuonane unioneshe mapengo yalipo acha uongo.

Angalia upande unaotazamana (Kushoto kwa Geti kuu la uwanja) na Jukwaa kuu na upande wa kulia mwa Jukwaa kuu.Kama kweli upouwanjani,utayaonahaya na kama unaangalia TV hutaona.
Hakuna Mapengo?
Umewahiona mikutano ya CHADEMA Mbeya ikiwa na COASTER na malori ya kubebea watu?Mikutano ya CCM haya hayapo?Toka nje uone.Nje nyuma ya jukwaa kuu.
Kama haya ninayosema hujayaona,basi wewe haupo Uwanjani.
 
kinana anazungumza hatimaye atamkaribisha mwenyekiti wa ccm taifa jk kikwete.

Anawashukuru wanambeya kwa kuwaunga mkono ccm kwa kiasi kikubwa.

Anaipongeza pia na kuitakia mafanikia timu ya mbeya citty.
 
Back
Top Bottom