Yaliyojiri: Maadhimisho ya miaka 37 ya Chama Cha Mapinduzi - Mbeya!

Yaliyojiri: Maadhimisho ya miaka 37 ya Chama Cha Mapinduzi - Mbeya!

doh! Mangula anampa lowassa za uso live
 
chadema wanahamasiasha vurugu wakati watoto wao wamewaficha ndani.
 
vijana wa uvccm wanaendelea kusherehesha na kuserebuka kila mtu kwa raha zake.

1391342870554.jpg1391342914714.jpg1391342947078.jpg1391342972924.jpg1391343012459.jpg
Mwisho picha dokii lazima atoke na le profesaaaaa
1391343050018.jpg
 
Mwigulu anasema -Mtaji wa kisiasa wa CCM ni mafanikio ya watanzania, mtaji wa CHADEMA ni umaskini wa watanzania, anasema CHADEMA wanajifanya wazalendo lakini kwenye maandamano watoto wao hawaji, matokeo yake watoto wa watu wengine ndio wanakufa. Kanichekesha sana aliposema bendera ya CHADEMA imefanana na SANDA.
Ayaa!!
Mimi nilidhani wapo hapo kueleza ni nini chama chao kimewafanyia watanzania toka kuanzishwa, kumbe wapo kuzungumzia CHADEMA...
 
Kuna wanachama wapya wanakabidhiwa kadi hapa na mgeni rasmi sio mda mrefu
 
Kuna wanachama wapya wanakabidhiwa kadi hapa na mgeni rasmi sio mda mrefu

Ni wengi sana miongoni mwao ni wasanii wetu akiwemo jb,mpoto,johali,mpoto,banana,wastara na wengine wengi tu.
 
Mwigulu anasema -Mtaji wa kisiasa wa CCM ni mafanikio ya watanzania, mtaji wa CHADEMA ni umaskini wa watanzania, anasema CHADEMA wanajifanya wazalendo lakini kwenye maandamano watoto wao hawaji, matokeo yake watoto wa watu wengine ndio wanakufa. Kanichekesha sana aliposema bendera ya CHADEMA imefanana na SANDA.
Mwigulu kama house girl, kutoa Siri za mwenye nyumba kupeleka kwa jirani na za jirani kuleta kwa mwajiri wake.
 
Bila kuwaita hawa watu hawaji na wasanii wa bongoflava

fx5p.jpg

Halafu hawaishi kulalamika Bongo movie hailipi..Serikali haiwajali..kupewa T-shirt wamesahau kila kitu..Hahaaaa
 
Back
Top Bottom