Yaliyojiri leo mapokezi ya Bulaya na Lembeli; CHADEMA waitikisa Bunda

Yaliyojiri leo mapokezi ya Bulaya na Lembeli; CHADEMA waitikisa Bunda

Lazima matawi yote ya kijani yapukutike mwaka huu.
 
Ni makamuzi tu...Asante Bulaya. Umeonesha mfano wa kuigwa kwa vijana na wanawake nchini. Kuwa kwenye timu sahihi inayoendana na uwezo wako.

0
 
Kama namwona nape vile akilegeza kamba za viatu kwa jinsi vinavyo mbana.....
 
Machadema kwa sifa daaaah, wahurumieni ndg zenu mtawauwa na presha wenzenu
 
CHADEMA huu ni upendo mkubwa. Wananchi wana imani kubwa mno na chama hiki...


0
 
Upendo. Wapiganaji hupendana namna hii. Si maCCM yanapigana hadi kutaka kutoana roho. Kikwete aliwahi kusema hawaaminiami kabisa wanaweza hata kuwekeana sumu...

0
 
Back
Top Bottom