Upendo. Wapiganaji hupendana namna hii. Si maCCM yanapigana hadi kutaka kutoana roho. Kikwete aliwahi kusema hawaaminiami kabisa wanaweza hata kuwekeana sumu...
![]()
Hata sura nayo uchangia pakubwa katka kuraKwa kweli mpambano wa wassira na bulaya nausubiri kwa hamu kubwa, sipati picha utakuwaje!!
Inawezekana makomeo akajitoa,furushi la mavi alilobebeshwa na mkwere ni zito sana
Wapi magamba leo sijawaona...bunda ilee inayoyomma ..sio dodoma tena
Mkuu kwenye kumtoa wasira tu Pamoja...akapumzike.....Bulaya anafaaa zaidi
ndio maana Tanesco wanatukatia umeme kutwa nzima sababu ni hawa CDM
kwa usajili Wa lembeli na ester alafu ccm wakachukua mchezaji tuliemwacha arfi hapo ndio utajua chadema timu bora sasa bado makamanda wengine watakaoingia mjengoni ccm bye bye
Pamoja wana Bunda .Mwaka huu wenye wivu na Chadema watachoka wenyewe tunaeneza mabadiliko ndani ya mioyo ya watanzania ili tuyazike rasmi mafisadi
Hasa akivaa gwanda
Jamani nimecheka mbavu zaniuma etii. Kila nikikumbuka ile video ya anko Mako, daah! Kwa hiyo Makongoro kamtengenezea Bulaya silaha. Raha
Wao wako busy kumzuga refa ili wafunge goli la mkono
Mdee na Bulaya.Marais wetu wa 2025.Majembe hayo sasa kumekucha.
Nape kawaponza kwa kauli zake