Yaliyojiri leo mapokezi ya Bulaya na Lembeli; CHADEMA waitikisa Bunda

HabariChademamara

Senior Member
Apr 6, 2015
113
0
Wana JF ambao mko Bunda tunaomba kupata updates za mapokezi ya Kiungo Mshambuliaji Ester B pacha wa Halima Mdee huko Bunda kwa wenye taarifa watupatie Pia habari Kangi Lugola.
========

Kamanda Ester Bulaya akisema na wakazi wa Bunda.


Bulaya.jpg

Katibu Mkuu BAWACHA jukwaani muda huu!!
View attachment 270556
Mwenyekiti wa CHADEMA mkoa wa Mara kamanda Vincent Nyerere akiwa jukwaani kumtambulisha Kamanda Ester Bulaya kwa wananchi wa Bunda mjini.

View attachment 270558
 

eddy

JF-Expert Member
Dec 26, 2007
12,977
2,000
Waambieni kabisa wasile porojo busega tutawapopoa na mawe, yaani wapiti kasi kama msafara wa JK.
 

Migomba

JF-Expert Member
Nov 30, 2013
946
1,000
Ila jana jukwaani Mbowe hajanifurahisha kurudia rudia kusema 'mmesamehewa'. kwa wastani hayuko makini sana anachoongea.
 

Marire

JF-Expert Member
May 1, 2012
12,029
2,000
Lizibono makapi yamebaki ccm sisi tunabeba zile cream tuuu
Namsubiria na mmoja deo na kangi yaani hapo usajili utakuwa umekamilika
 
Last edited by a moderator:

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom