MTENDAHAKI
JF-Expert Member
- Mar 3, 2011
- 4,013
- 1,448
Huyu mwanamama sawa kweli ccm imepoteza lakini sio lembeli mchumia tumboHii combination ya ester na halima ni hatari kabisa
Huyu mwanamama sawa kweli ccm imepoteza lakini sio lembeli mchumia tumboHii combination ya ester na halima ni hatari kabisa
Wapigwe tu hao CCM maana hamna namna sasa.
Huko Steven Wassira asahau kushinda ubunge jimbo hilo mbele ya dada huyo!!
shepu ya huyu esta bulaya inanipagawisha sana
Hawa jamaa sasa watawaua CCM kwa kihoro kabla ya muda. Mkakati huu wa kuwatanguliza maCCM kwa baiskeli ya mbao, dah!
Jionee mwenyewe
CCM bye bye October 2015
Ni balaa...
![]()
![]()
Kwa kweli mpambano wa wassira na bulaya nausubiri kwa hamu kubwa, sipati picha utakuwaje!!
Mimi nimepata dude langu la kuchinjia leo, nimehiza angalau watu watatu ambao awali hawakutaka kwenda kupata kitambulisho, ila wamepata!Ccm lazima wazimike mwaka huu,