Yaliyojiri kwenye mazishi ya Sumari | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yaliyojiri kwenye mazishi ya Sumari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanajamii, Jan 23, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Habari nilizozipata hivi punde ni kwamba The late Sumari aliyekuwa mbunge wa Arumeru Mashariki anazikwa jioni hii kijijini kwao huko jimboni.

    Rais Kikwete anaongoza shughuli hiyo ya mazishi.

    PICHA (kwa hisani ya Edson wa JF):

    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,026
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    bado hajazikwa tu? rip mbunge.
     
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,912
    Likes Received: 694
    Trophy Points: 280
    Mbona msiba wa huyu marehemu hapa JF haujapewa uzito mkubwa kama misiba ya waheshimiwa wengine?
     
  4. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo marehemu alishawahi kumwambia Dr Slaa kama hana hoja nyingine zaidi ya ufisadi wa EPA, hakae kimya.

    Yeye ndio kakaa kimya sasa.

     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    Mbona nilisikia JK hatakuwepo?
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Siyo Mbunge wa Arumeru Mashariki, alikuwa Mbunge Mteule wa Arumeru Mashariki.
    R.I.P. Sumari
     
  7. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,759
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Naona habari zake hazijavutia jukwaa kama la Rejia!RIP SUMARI
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    Regia (rip) alivutia zaidi vile alikuwa mwanachama wa jf.
     
  9. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #9
    Jan 23, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa sababu yupo upande wa mafisadi
     
  10. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,325
    Likes Received: 1,457
    Trophy Points: 280
    Rip Sumari, Rip Magambaz
     
  11. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,325
    Likes Received: 1,457
    Trophy Points: 280
    Sumari alikuwa/ni Gamba
     
  12. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Naskia wameahirisha mazishi kwa sababu ule ukarabati wa ile barabara iendayo kwa marehemu haujakamilika
     
  13. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Naskia wameahirisha mazishi kwa sababu ule ukarabati wa ile barabara iendayo kwa marehemu haujakamilika
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    CCM wafanya kampeni msibani,Lema ashangiliwa baada ya mazishi,Katibu CCM wilaya nusura achapwe makonde alipojaribu kumzuia watu wasimsalimie mbunge Lema, wana CCM wenzake washangaa.
     
  15. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,987
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hili ndiyo jibu sahihi!
     
  16. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #16
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,889
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    ole medei akiwakilisha wabunge wa arusha amempiga kijembe lema kwa kusema eti wabunge vijana wajifunze kutoka kwa marehemu sumari.
     
  17. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #17
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,628
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160


    Kana kwamba ufisadi wa EPA lilikuwa jambo dogo sana kwa watanzania. Matamshi yake yalikuwa matusi kwa wananchi.

     
  18. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #18
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,987
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Yaelekea huyu Ole Medeye kalewa cheo cha ubunge anayoishikilia kwa muda.
    Kuna nini marehemu sumari alichofanya cha kuigwa??

    Maana mimi cjaona kbs!

    Labda ya kuwaweka wanainchi wapiga kura wake ktk wakati mgumu kimaisha tu!
     
  19. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #19
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,105
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  20. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #20
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hata mafisado ni watu kaka
     
Loading...