Yaliyojiri katika mahafali ya CHASO mbele ya Edward Lowassa - Karimjee Hall, Dar

Yaliyojiri katika mahafali ya CHASO mbele ya Edward Lowassa - Karimjee Hall, Dar

Lowasa leo kama raia wengine amafika. Mlimani city baada ya kutoka karimjee.

Kitu kizuri ni jinsi watu walivyo mlaki kwa furaha wengi wakitaka kupiga picha naye hata wengine kupiga kwa kuibia just tuu wapate picha yake.

Huyu mzee ni balaa
ffd11c31bb3df40a037664d0caac1ef8.jpg
77501e6581ab69bee9d71d8d6930b64e.jpg
858e702990eb57254b5fad83aff69f58.jpg
1730c921d412c1b680687e1d75fb158d.jpg
Jina la bwana libarikiwe sana
 
Ametisha
Halafu na mie siku moja nikiwa Game mlimani city nilimuona Lemutuz nikasahau kupiga jipicha
 
Wakuu naomba nitoke nje ya mada kidogo , kiukweli tukiacha majungu hizi fulana zimewapendeza sana hao vijana hadi raha ! Mijitu ya ccm imejaribu kuiga lakini wapi ! Yale mafulana yao ukivaa unakuwa kama unaenda kugombea posho ya elfu 2 tu , Hongereni sana chadema .
Haaaa... Haaaa yale matisheti ya kijani wameiga lakini wapi..... Mabayaaaa
 
Fisadi Lowasa ni ego tu inamsumbua hakuna kingine!

Ni mtu anayependa sana ukubwa, sasa ukubwa umeondolewa hivyo anautafuta kwa kila hali, watu kama hawa ni shida sana hata chadema ni lazima atakuwa anawaendesha sana, hata mke wake pia lazima atakuwa anachepuka, kwa maana mtu anayependa attention kama mtoto mdogo kama huyu kuishi naye inahitaji moyo!
​
OTH_6079.jpg

​
Ningewashangaa sana kama wewe kuhadi usingefika hapa kuongea pumba zako hizo.
 
Ametisha
Halafu na mie siku moja nikiwa Game mlimani city nilimuona Lemutuz nikasahau kupiga jipicha

[emoji23][emoji23][emoji23] ze kubwaz? Hivi toka iingie hii regime huyu jamaa kapoa ni kutokana na regime change? Au ni kuanza kutambua umri tena?
 
Fisadi Lowasa ni ego tu inamsumbua hakuna kingine!

Ni mtu anayependa sana ukubwa, sasa ukubwa umeondolewa hivyo anautafuta kwa kila hali, watu kama hawa ni shida sana hata chadema ni lazima atakuwa anawaendesha sana, hata mke wake pia lazima atakuwa anachepuka tu, kwa maana mtu anayependa attention kama mtoto mdogo kama huyu kuishi naye inahitaji moyo!
​
OTH_6079.jpg

​

Nimekumbuka wimbo wa zamani kidogo wa Polisi Jazz enzi za marehemu Moshi William. Najua wazamani wanaukumbuka.
" wivu sina ila roho inauma mama! ....hata silali, hata silali mama...."
 
Je nikosa kumpenda na kumsifia Lowassa na kumuombea mazuri kwa Mola wetu kama vile awe Rais nk..nk..bila ya kutukana na kukashifu...???nauliza ili nisinaswe na sheria ya mtandao.
 
hata km angekuwa lipumba au magufuli lazima watu wangemlaki tu! hii ni kutafuta kiki tu , kukatazwa kufanya mikutano ndo kuanza kutafuta kiki nyingine, atuache bhana watu wafanye kazi. kujipitisha kwa watu tutaona mengi, mara kupanda daladala mara nn, kwann alazimishe kuwa anapendwa? mwananchi sikiliza changanya na vya kwako umri unaenda watotot wako watakuuliza kwann wengine wanya nyumba nzuri ww huna! chukua hatua.
 
Back
Top Bottom