Kwani bado ana hela ? Si wanasema amefirisika kauza mpaka nyumba .Kazi yooote hiyo ya kumsifia na kumpamba...ooooh rais wa mioyo ya watanzania.....hamjavuta mpunga wa huyo mzee kweli?
Usanii umejaa huko kwenye chama chenu cha majipuHatuwezi kwenda mbele bila kujua juzi tu tulikuwa na misimamo gani! Otherwise ni usanii mtupu!
Hako ni kadada fulani kanakouza uji kwenye kolido za lumumba nyakati za jioni , kana gharama ya elfu 2 tu , ni kachumia tumbo kapya .Yaani wewe sikuelewi kabisa
Nilipitiwa tu mkuu. Ngoja niifute hii comment.Huwa unaandika mambo ya maana umelewa sifa unataka kuanza kuandika ujinga
Huko CCM wamebaki malaika akina Chenge, Tibaijuka ,Lugumi, Kangi Lugola nyie mmeshanganyikiwaHilo janga mlishalibeba huko chadema.
Kesho utasikia anaitwa Polisi kwa mahojiano.
Mbona wewe upo humu unafuatilia kwa makini hivyo?labda wale wanaopatikana kwenye website ya CDM......
Alipo tupo
Kwani uliambiwa hii ni WEBSITE YA CDM?Mbona wewe upo humu unafuatilia kwa makini hivyo?
Ndio maana akili yake wakati mwingine ni kama anayeugua magonjwa nengi ya zinaa kwa mpigo!Hako ni kadada fulani kanakouza uji kwenye kolido za lumumba nyakati za jioni , kana gharama ya elfu 2 tu , ni kachumia tumbo kapya .
nasikia polisi wameingilia kati saa hz hapa source itv habari hivi punde
Mzee muda mwingine sijui vipi. Aliongopea umma kuwa atashinda uchaguzi.
Mmeshanganyikiwa= Mmechanganyikiwa.Huko CCM wamebaki malaika akina Chenge, Tibaijuka ,Lugumi, Kangi Lugola nyie mmeshanganyikiwa
Naona sasa mb za kuomba toka lumumba zimekata nenda kaombe tena uje maana uzi ndio unazidi kupaaaSema fisadi!
Naona sasa mb za kuomba toka lumumba zimekata nenda kaombe tena uje maana uzi ndio unazidi kupaaa