Mkuu hayo magari ya washawasha mara ya mwisho niliyaona wakati wa uchaguzi wa ugandaWameshaanza kuogopa hawa polisi wapo kwa ajili upinzani tuu
Mkuu tayari polisi wameshazingira ukumbi na magari ya washawasha ndiyo yanaranda sasa
Uzuri hata waandishi wa vyombo vya kimataifa kutoka kwa wafadhili wenu waponaona askari na gari la washawasha na majibwa yao wako nje wanasubiri watoke waanza kizazaa zaa
Mwisho wake ni hasira zilizopitilizahizi siasa hizi, aisee zimeleta chuki katika jamii zetu, na chuki inasababishwa na hawa watu, naona huki ndo inazidi kukua aisee, haya ngoja tuone tutafika
Mahafalikwani hayo ni maandamano au mahafali???
Wengine tupo mbali kasemaje?Nimemwelewa vema Lowassa
lowasa anawachoma sana aisee, chaaa!!!!, haipiti dk lazima atajwe, jamani hebu fanyeni kazi zenu mumuache, mnavyozidi msema mwenzenu anawaona mazoba tu,Nyumbu ni nyie mnaobadilishiwa singeli kila siku!
1.List of shame Lowasa no1-Lissu
2.Ni heshima kubwa kwa Mungu kumzomea fisadi Lowasa-Lema
3.Vibaka wanachomwa moto, Wakati kuna mwizi anazunguka na fomu za kugombea urais-Mbowe
4.Atakayemuunga mkono Lowasa akapimwe akili.-Msigwa
5.Nina ushahidi kamili wa Richmond-Kubenea
6.Ufisadi wa Lowasa lazima ajiuzuru-Mnyika
Na wengine weeeengi walimponda, Leo mmebadilishiwa singeli mnaimba ,Rais, Rais, sasa nani nyumbu kati ya Mimi na wewe?
na ndio kinachokuja mkuu, nimesoma ujumbe flani wa fb kwa mayor wa dar anavyohujumiwa nimechoka aisee, utadhani ile kazi anayofanya ni kwa tumbo lake wakati ni kwa wananchi wa dsm, aisee tunapoenda sasa sipoMwisho wake ni hasira zilizopitiliza
Hebu tazama vizuri hiyo orodha hapo juu, kwani Mimi ndio niliyemsema kwa maneno hayo yalioandikwa hapo juu? Umeona jina langu hapo?lowasa anawachoma sana aisee, chaaa!!!!, haipiti dk lazima atajwe, jamani hebu fanyeni kazi zenu mumuache, mnavyozidi msema mwenzenu anawaona mazoba tu,
Yameshaanza maigizo
sasa lowasa kaja vipi, wakati kama mafisadi wamejazana kwa hao unaowaona wasafi mpaka kufikia nchi kuyumba, we humuoni uncle magu anakwambia hapa ndo tulipokuwa tumefikia, hayo hayashapita sasa tugange yajayo tujenge nchi yetu tusirudi nyuma, tusahau yaliyopita, kama ni madhambi kijani wana madhambi mengi mno na sijui siku ya mwisho watamwambia nini Allah,Hebu tazama vizuri hiyo orodha hapo juu, kwani Mimi ndio niliyemsema kwa maneno hayo yalioandikwa hapo juu? Umeona jina langu hapo?
Hatuwezi kwenda mbele bila kujua juzi tu tulikuwa na misimamo gani! Otherwise ni usanii mtupu!sasa lowasa kaja vipi, wakati kama mafisadi wamejazana kwa hao unaowaona wasafi mpaka kufikia nchi kuyumba, we humuoni uncle magu anakwambia hapa ndo tulipokuwa tumefikia, hayo hayashapita sasa tugange yajayo tujenge nchi yetu tusirudi nyuma, tusahau yaliyopita, kama ni madhambi kijani wana madhambi mengi mno na sijui siku ya mwisho watamwambia nini Allah,
Yaani mh rais inabidi awe makini na hao washauri wake kama alivyo amua juu ya uchaguzi wa meya wa jiji la dsmna ndio kinachokuja mkuu, nimesoma ujumbe flani wa fb kwa mayor wa dar anavyohujumiwa nimechoka aisee, utadhani ile kazi anayofanya ni kwa tumbo lake wakati ni kwa wananchi wa dsm, aisee tunapoenda sasa sipo
ukifata hayo basi hakuna atakayepona na hasa hao wa kijani ambao unawaona wasafi na lowasa ndo mchafu, mnapandisha mpaka nyara za serikali na hao ndo mnawaona wasaaafi, hii tz banaHatuwezi kwenda mbele bila kujua juzi tu tulikuwa na misimamo gani! Otherwise ni usanii mtupu!
Ccm ni janga la uhai wa taifa la tanzaniaHatuwezi kwenda mbele bila kujua juzi tu tulikuwa na misimamo gani! Otherwise ni usanii mtupu!
Hilo janga mlishalibeba huko chadema.Ccm ni janga la uhai wa taifa la tanzania