Yaliyojiri Bunge la Bajeti Dodoma Mei 14, 2015

Yaliyojiri Bunge la Bajeti Dodoma Mei 14, 2015

ujinga mtupu katika riwaya hii. ccm haina uwezo wa kuzuia gari lolote linaloagizwa na mtu yeyote toka nje ya nchi. labda liwe la wizi au la utapeli...ccm inahamasisha maendelo na wadau wa kuchangia maendeleo haiwezi kukwamisha maendeleo.

Sasa wewe unaye kanusha ndiye msemaji wa huyo mbunge au msemaji wa ccm?
 
.yapo holili ata mie nimepita
Nipo meyaona .kashuhudie
Ubishi tuu

Yaani watu wengine utadhani wamekurupushwa,kisa kuwalaumu ccm,mkuu ebu mpe ukweli huyu jamaa anaye wayawaya utadhani amekula maharage ya wapi
 
Mkuu wangu silaha kubwa ya Bavicha ni matusi.

Kama uko na shea Jf ok mmezoea kubebwa na kuonga media ili mtukane
Tuko pamoja na tunajua hilo mtoto wa kambo wewe


swissme
 
Ujinga mwingine huu. Lipa kodi TRA wacha ujanja ujanja. Ulipoyaagiza uliyaagiza kama taasisi inayopewa msamaha wa kodi au kama mtu binafsi? Sheria za kodi zipo wazi wacheni kuligeuza kuwa siasa za vyama.

Sheria za kodi zipo wazi kivipi kuhusu Ambulance na vifaa tiba vingine?Unaweza kutusaidia ufafanuzi badala ya kusema tu Sheria za Kodi zipo wazi.Be Specific please!
 
ujinga mtupu katika riwaya hii. ccm haina uwezo wa kuzuia gari lolote linaloagizwa na mtu yeyote toka nje ya nchi. labda liwe la wizi au la utapeli...ccm inahamasisha maendelo na wadau wa kuchangia maendeleo haiwezi kukwamisha maendeleo.

Unamdanganya nani bhana, labda hukijui chama chako, comment hizi uzipeleke lumumba watakuamini lakn sio wananchi tulioelevuka
 
ujinga mtupu katika riwaya hii. ccm haina uwezo wa kuzuia gari lolote linaloagizwa na mtu yeyote toka nje ya nchi. labda liwe la wizi au la utapeli...ccm inahamasisha maendelo na wadau wa kuchangia maendeleo haiwezi kukwamisha maendeleo.

Unaongea nini wewe?kwa Tanzania hii inawezekana tena sana tuu!!
 
Akiongea kwa uchungu huku akieleza hatua alizopotia kuomba msamaha wa kodi lakn ambulance hizo ambazo ameznunua kwa pesa yake zimezuiwa bandarini holili miezi
Mi4 sasa kisa zmeagzwa na mbunge wa upinzani huku wananchi wa meru wakiendelea kuteseka!!!!!

My take: Hii serikal kama inakosa huruma kwa wananchi wake kiasi hiki Kweli ipo taabani!!!

Bunge dhaifu hoja dhaifu puu!!! kunua Geneza au ambulance si Vibaya vibaya ni kutokulipa kodi tena kwa visingizio vya wagonjwa!! Mbunge kapewa misamaha kibao mfano wa mikopo isiyo riba!! fast track popote, ikiwepo matumizi ya VIP kutokana na sheria ya bunge/mbuge, swali ni je kama Mbunge ulisahau vipi kuja na sheria inayofuta kodi ya geneza! inayofuta kodi ya gari la wagonjwa (private) inayosamehe kodi na kurusu wagonjwa kupita na kutumia VIP? nimesisitiza kuwa ni Bunge Dhaifu kwa kuwa madai mengi wabunge wetu ni kutaka kwenda kinyume cha sheria ya kutokulipa kodi kwa misamaha ya hovyo hovyoo leo hii tunaona Mh Mramba yupo mahakamani kwa kutoa msamaha pasipo baraka za kamishina wa kodi na kinyume cha sheria, pia tumeona ripoti ya CAG ikisisitiza misamaha ya hovyo iangaliwe upya. lkn kwa mtu makini kama mbunge sheria inamtaka pamoja na mambo mengine awe wa kwanza kufuata sheria na kitekeleza akiwa kiama kiongozi na mwananchi kwa upande mmoja kwa maana ya kuwa mfano wa kuigwa na asiwe mtu wa kukurupuka pasipo mipango kama uagizaji wa ambulance mbaya zaidi used one over 10 years na akiamini sheria ndiyo inapaswa kuwa adjusted in fever ya yeye, huu ni ulaghai mbaya mno!! kwa watanzania maskini ambao wanahadaiwa kukidhi haja ya wanasiasa wa hovyo hovyo tu.
 
Back
Top Bottom