Yaliyojiri Bunge la Bajeti Dodoma Mei 14, 2015

Yaliyojiri Bunge la Bajeti Dodoma Mei 14, 2015

Amefanya ufisadi wa Tsh ngapi? Au ni ule mpango wa mccm kuwachafua viongozi wa Cmd?
 
Mtoa mada
We jifurahishe tu, Karatu hawawezi kurudia matapishi, na uharo (ccm). Ni wazi kuwa Mbunge Israel Natse ameonesha udhaifu mkubwa, hatutegemei Chama kituteulie tena Mbunge dhaifu kama huyo.

Lazaro Massay anapaswa kuwa gerezani, lakini kwa vile serikali ya ccm ni dhaifu, ndo maana anapeta mitaani. Hakuna sababu ya kulaamu CHADEMA kwa jambo linalohusu serikali.

Huyo Chitanda inafaa kuchunguza uwezo wake. Kwa nafasi yake alichukua hatua gani kuhusu suala hilo? Anaenda kusema Bungeni ili iweje?

mbona jk aliwahi sema kwamba watanzania wengine wakajifunze karatu?
 
Karatu kurudi CCM ni ndoto... Wanamwelewa sana Dr. Slaa
 
nimemfuatilia sana huyu mary chatanda. ni mama asiyejiheshimu kwa maadili ya kitanzania. ni mtu anayeokoteza maneno ili kugonganisha watu. sijajua ni mbunge wa wapi huyu..
 
Amefanya ufisadi wa Tsh ngapi? Au ni ule mpango wa mccm kuwachafua viongozi wa Cmd?

mkuu lengo la ccm ni kuchafua viongozi wa upinzani ili wafanane na wao. tatizo wanachokosa wana ccm wanaokoteza maneno barabarani bila ushahidi. hii ni hatar sana. walete ushahidi tutawaelewa...
 
Wewe unayejiita BABA E's akili yako na akili ya Mary Kitanda zinafanana.

Hata mkitambikia uchi wa mnyama tena mchana wa jua kali ccm hamuwezi kushinda Karatu.Matokeo ya uchaguzi wa serikali za mitaa uliofanyika December 2014 ni salamu tosha kwenu magamba kuwa hamna chenu Karatu!

Kama kungekuwa na ufisadi Karatu mi wazi kuwa Mary Kitanda angetumia fursa hiyo kuwashawishi wana Karatu kuchagua mafisafi wa ccm miaka yote aliyokuwa Arusha kama Katibu wa ccm Mkoa.

Raisi mstaafu Benjamini Mkapa mwenyewe alishindwa vibaya katika majaribio yake kadhaa ya kutaka kuwaghilibu wana Karatu sembuse kadudu mtu kanakoitwa Mary Kitanda!?
 
Last edited by a moderator:
Wewe unayejiita BABA E's akili yako na akili ya Mary Kitanda zinafanana.

Hata mkitambikia uchi wa mnyama tena mchana wa jua kali ccm hamuwezi kushinda Karatu.Matokeo ya uchaguzi wa serikali za mitaa uliofanyika December 2014 ni salamu tosha kwenu magamba kuwa hamna chenu Karatu!

Kama kungekuwa na ufisadi Karatu mi wazi kuwa Mary Kitanda angetumia fursa hiyo kuwashawishi wana Karatu kuchagua mafisafi wa ccm miaka yote aliyokuwa Arusha kama Katibu wa ccm Mkoa.

Raisi mstaafu Benjamini Mkapa mwenyewe alishindwa vibaya katika majaribio yake kadhaa ya kutaka kuwaghilibu wana Karatu sembuse kadudu mtu kanakoitwa Mary Kitanda!?

Chadema mafisadi
 
Last edited by a moderator:
Hata dr.Slaa alifanya ufisadi kwenye mradi wa maji Karatu
 
Mimi nimemuelewa vizuri saana Mary Chatanda na tegemeeni mengi zaidi yatakayoibuliwa na Mh.Mary Chatanda pamoja na yule Mh.aliyetowa takwimu za miradi ya maji alikuwa amevaa miwani,blouse ya yellow na kijacket cha green na ni mwanamke.
 
tena huyu mama alikwenda mbali zaidi kwa kuwazodoa kina mbowe, baada ya kusema Rose kamili hakuumia mkono wake kwa kupingwa na polisi kama chadema wanavyodai, Rose kamili aliumia ule mkono tangu akiwa ccm kwa kupata ajali ya gari na hivyo kuwekewa chuma kabla hata ya kuhamia chadema kutoka ccm.

sasa anashangaa leo chadema wanavyounasibisha mkono wa rose kamili na kupingwa na polisi wakati wanaujua ukweli katika mioyo yao na rose mwenyewe anafahamu hilo

Hilo halisaidii Taifa kwa sasa, tuambieni deni la Taifa limefika vipi Bil 40 wakati Jk alikuta likiwa Bil 8 tu
 
nimemfuatilia sana huyu mary chatanda. ni mama asiyejiheshimu kwa maadili ya kitanzania. ni mtu anayeokoteza maneno ili kugonganisha watu. sijajua ni mbunge wa wapi huyu..

ni m'bunge wa kupewa
 
Leo bunge hakuna mbona tbc wanaonyesha ngonjera za chenge tu?
 
Wewe ulipaswa kuwa kituo cha kutunzia wendawazimu,maana hata unachongea hukijui upo upo tuu kama daraja la salenda( mvua kidoogo maji yanapita juu) kisa unapewa buku7 kwa siku kwa hautaki kutia komba ukakosa iyo buku7.
 
Back
Top Bottom