Katavi
Platinum Member
- Aug 31, 2009
- 42,099
- 12,928
Chadema ndio wanafanya nchi isitawalike.mdee
hahahaah,,,,,,ndio kasema hivyo? Acha kupotosha
Chadema ndio wanafanya nchi isitawalike.mdee
Mkuu mbona chadema wameuwa watu wengi sana mpaka kagenzi walitaka kushughurika naye ila kawazidi akili tu.
Hivi mdee huwa anakunywa gongo nini mbona sauti yake kama kokoto?
Wewe unashangaa hilo la magari!? Ubungo mpaka Leo maji yamekuwa shida, kisa mbunge ni waupinzani. Only in Tanzania.
Mkuu mbona chadema wameuwa watu wengi sana mpaka kagenzi walitaka kushughurika naye ila kawazidi akili tu.
hahahaah,,,,,,ndio kasema hivyo? Acha kupotosha
hahahaah,,,,,,ndio kasema hivyo? Acha kupotosha