Yale unayodhania hayawezekani, wakati mwingine yanawezekana!


mgeni10

mgeni10

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,112
Likes
6
Points
135
mgeni10

mgeni10

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,112 6 135
Inawezekana kabisa, suala hapo ni Timing tu
 
HERITAGE

HERITAGE

Senior Member
Joined
Jul 12, 2012
Messages
109
Likes
25
Points
45
HERITAGE

HERITAGE

Senior Member
Joined Jul 12, 2012
109 25 45
Wamefanana kiasi fulani ndo maana mmoja alirelax akijua ni mwenzake kumbe lah anawindwa,
Inawezekana.
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,822
Likes
5,188
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,822 5,188 280
hii njama ikiuma chochote twende...
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,915
Likes
15,379
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,915 15,379 280
Hahaaaaaa kwa sisi WA fasihi tunasema hio ni CDM na CCM. hapo naona CCM kaliwa timing na CDM huko Arusha
 

Forum statistics

Threads 1,250,178
Members 481,248
Posts 29,723,306