Ya Polisi na vyama vya siasa Tanzania

Ya Polisi na vyama vya siasa Tanzania

Kwa hiyo wewe unaona ni sawa tu kwa CCCM kuburuza uchaguzi wa mameya Arusha, Mwanza, Mbeya, kote ambako walishindwa uchaguzi. Unaona ni sawa tu CCM kutumia nguvu ya dola kuendeleza ukandamizaji. Watanzania wameamka, Tunaibiwa hazina, na tumeibiwa kura tunyamaze tu eti kwa sababu Tanzania ni nchi ya amani. Hapana.

Mkuu mimi sijasema hayo unayo yasema wewe, isimo vizuri post yangu
 
Sababu gani ya kuua
Polisi wanatakiwa ku make sure maandamano yanaenda kwa amani ,sio kuzuia au kuua.

Mkuu unajua pia kuwa hao wakaidi wa amri halali wameua polisi pia?
 
Acha ujinga na unafiki wewe. Nani alikuambia Arusha kuna ikulu ambapo kina Slaa walikuwa wakienda kuiteka? Ni kosa watu kwenda kituo cha polisi kujua kilichowasibu viongozi wao waliokamatwa kwa jeuri ya ulevi wa madaraka? Nani kakwambia serikali ina haki ya kupora uhuru wa watu kuandamana kudai haki zao zinazokojolewa na CCM na vijibwa vyao? Tanzania inaongozwa kwa amri au sheria? Kama ni sheria ni sheria namba ngapi waliyoivunja kwa kuandamana? Kwa vyovyote wa kuwajibika hapa ni CCM na serikali yao ya kifisadi. Inasikitisha kuona vijana wetu, mapolisi tunaowalipa mishahara kwa fedha tunazozipata kwa taabu wanatumika kuigandamiza demokrasia! Hebu tafakari, kama umma wa Watanzania utaamua kujihami kwa kulipiza kisasi kwa hujuma wanayofanyiwa na wahalifu wa haki za binadamu hawa nani atakuwa salama? Naona Kikwete na CCM yao sasa wanajaribu kumeza tonge kubwa mno wasiloliweza, nalo ni la kuikandamiza demokrasia. Akumbuke hakuna nguvu inayoweza gandamiza matakwa ya wengi kama anabisha akawaulize madikteta na mafashisti wenzake kina Milosevic huko ahera. Uko wapi u=ana diplomasia wa Kikwete? Ni huu wa kuchakachua kura na kuua watu wasio na hatia ovyo kama inavyotokea Arusha? Shame on Kikwete, CCM and all puppets. The wind of change is here to stay.
Akhsante sana mnchillo.
 
Walimtoa Basilio Matei wakafikiri wamefanikiwa. Bora wamemuepushia hili balaa. Andengeye damu ya watanzania iko juu yako!
 
Mashujaa? Ushujaa wa nini? Hao ni waporaji, vibaka na wafanya fujo. Na nna uhakika wote ni wafuasi wa kanisa fulani kama ulivyo wewe.
hapa ndo huwa nawaza kwamba hivi ni wote tunatumia Ubongo kufikiri? Nahis wengine mnatumia matko,
 
Kwa mtu yeyote mwenye akili timamu anaweza kujua kuwa maandamano/mkutano visingesababasha uvunjifu wa amani. Na hata ukifuatilia incident ya jana huko Arusha watu walikwisha kuandamana peaceful kwa kitambo kiasi mpaka walipovamiwa na polisi!!!

Tatizo ni kwa watawala kuona kuwa image yao inakuwa mbaya na hivyo kuamua kutumia hila kuvuruga mchakato huo ambao ni haki kabisa kwa CDM au mwananchi yeyote ili mradi amefuata sheria of which CDM did mpaka kupatiwa vibali.
 
Ni watanzania tena wazalendo na watiifu sana,wanalinda usalama wa raia na mali zao,ukileta vurugu lazima wakudhibiti tu
 
Naomba sana wanaCCM na hasa swahiba Kibs wasisahau kwamba when you fight with your son who is at the adolescent age, you are bound to be humiliated....


  1. Arusha is the Geneva of africa... they would have chosen the better battle field not arusha
  2. tourism industry is already damaged... while allowing the matching would have just ended with followers feeling fools of themselves
  3. EAF's hub is arusha, i cant imagine how Kenyans are smiling right now


While you think you are slapping your wife, just remember your neighbours are enjoying your degradation

How wrong did the government go on this? no one knows

I appreciate this one bro kama walidhani system waliyotumia its efficient we are likely to see more things happening and even the image being tarnished i just don't understand what hurts the Government to allow CHADEMA followers to march for what they think is right to them, with the way the situation is being handle we are about to see more things happening and things becoming worse
 
Kwa hiyo wewe unaona ni sawa tu kwa CCCM kuburuza uchaguzi wa mameya Arusha, Mwanza, Mbeya, kote ambako walishindwa uchaguzi. Unaona ni sawa tu CCM kutumia nguvu ya dola kuendeleza ukandamizaji. Watanzania wameamka, Tunaibiwa hazina, na tumeibiwa kura tunyamaze tu eti kwa sababu Tanzania ni nchi ya amani. Hapana.

Angalia source zako vizuri, katika Jiji la Mbeya CCM ina jumla ya madiwani 30 wakati Chadema ina 18 tu.
 
i dont know know how to politely put this but........
they are like dogs they only follow what their master orders......
they dont reason....they dont........
so they are simply government dogs
 
Naomba sana wanaCCM na hasa swahiba Kibs wasisahau kwamba when you fight with your son who is at the adolescent age, you are bound to be humiliated....

  1. Arusha is the Geneva of africa... they would have chosen the better battle field not arusha
    [*]tourism industry is already damaged... while allowing the matching would have just ended with followers feeling fools of themselves
    [*]EAF's hub is arusha, i cant imagine how Kenyans are smiling right now

While you think you are slapping your wife, just remember your neighbours are enjoying your degradation

How wrong did the government go on this? no one knows


Nonsense. You cannot choose a battle field in the course of war erruption. If Chadema wanted to instigate violoce on those grounds, they are totally offshoot. In fact, the poor are the most hit by these violence, as today most may never earn a single cent for a bread!. At the end of the day, this approach won't help either Chadema or Tanzanian politics any how.
If IGP had overruled permission granted by his subbordinate, Chadema had plenty of room (time and space) to work out alternatives, instead of the instigating barbaric acts on innocent people the way we saw yesterday.

Mungu Ibariki Tanzania
 
Dhambi ya uporaji wa kura itamfuata mgongoni mwake daima. Kama anadhani ataongoza nchi hii kwa amani, anajidanganya.
 
mashujaa? Ushujaa wa nini? Hao ni waporaji, vibaka na wafanya fujo. Na nna uhakika wote ni wafuasi wa kanisa fulani kama ulivyo wewe.
mashujaa ?

Kwa lipi walilolifanya la kusaidia nchi yetu?

Hawa viongozi ambao hawana busara ni hatari kwa taifa, wanatumia wananchi wenye uelewa finyu kwa maslahi yao

lkn wenye kuungana nao tutakula nao sahani moja, bila ya kuonewa

same post from different people kama mtu una akili you can connect the dots
 
Angalau mkuu umeweka sababu za mauaji hayo.
Nikweli tunahitaji mabadiliko lakini tuwe makini na wanasiasa jamani, kulikuwa na sababu gani za msingi kulazimisha maandamano?
Wengine wanakufa ili wengine wajiongezee mitaji kisiasa.
Ugumu wa maisha usitufanye tuamini kila kitu tunachoambiwa na so called upinzani kuwa ni sahihi.
Wengine humu wanashabikia na kuita huu ni mwanzo mzuri wa ukombozi, wamepandikizwa vichwani mwao kuwa bila fujo na mauaji basi maisha kwao yataendelea kuwa hovyo.
Narudia kusema hatuna sababu ya kuendeshwa na wanasiasa kama rimoti kontro, tumepewa akili na utashi kuchambua, mwisho wa siku kura zetu na umoja wetu tukiamua hata wachakachue vipi wataondoka

wake up, nothing come easy! let the blood drip,
 
wanapewa bangi kabla ya kwenda kwenye shughuli. kwani haingii akili polisi mwenye elimu japo ya form four division O .yeye ndio wa kwanza kuharibu mali .Tukio la jana channe l Ten polisi kulishambulia gari jekundu la mbunge wa chadema kwa marungu .na kumjeruhi.mama Slaa. limetia aibu nchi
inakuwaje polisi wa kiume anamkamata mwanamke .? ccp gani wamesoma hawajui hata power to arrest a woman!
 
tofauti yake ni nini?

Maana yote yalipigwa marufuku na watu walipoteza maisha

isipokuwa....

....tofauti yake ni kuwa sasa hivi wananchi wana mwamko zaidi ya wakati ule na kwa bahati yao mbaya serikali hii ya ccm wame miss-calculate hilo. Damu iliyomwagika haitapotea bure!
 
Wadau mwezi kama huu miaka kumi iliyopita waandamanaji wa CUF waliuwa huko zanzibar kwa kupigwa risasi za moto,miaka kumi baadaye waandamanaji wa chadema wanauwawa kwa kupigwa risasi na serikali ya CCM kwa kilikile kudai demokrasia tunakwenda wapi?
 
Back
Top Bottom