Ya Polisi na vyama vya siasa Tanzania

Ya Polisi na vyama vya siasa Tanzania

Ukitaka habari zote kiundani sikiliza vyombo vya habari vya nje ya nchi,kama BBC,sio wachakachuaji habari wetu
 
Mchungaji anaanza kuishiwa kisiasa, ataishia kama mchungaji mwenzake Mtikila, wameacha kazi ya Mungu na kukimbilia utawala kimabavu

Tanzania hatutaki siasa za mabavu na kusababisha maisha kuwa magumu kwa watu wengine, kama mchungaji huna sera kaa pembeni, change zitakuja kwa kutumia ballot paper sio kwa jazba
[/QUOT

Hivi mchungaji mtikila anaingiaje hapa, ungejua mimi binafsi nina maslahi fulani na CCM, Lakini nina ichukia saana kwa upumbavu inao ufanya
 
Pamoja na katiba kuwa mbovu lakini lazima vilevile tuangalie kwa makini sana jinsi serikali inavyoongozwa na kufanyakazi. Ubabe unaotokea Arusha kwa sasa kuanzia mchakato wa Umeya ni dalili za udikiteta. Utawala wa Sheria ni lazima ufuate taratibu.

Utawala wa Kikwete umeshindwa kabisa kufuata sheria na taratibu na ndo maana jumuia za kimataifa zimekuwa zikionesha kushuka kiwango cha utawala bora kwa Tanzania. Si kosa kusema kuwa Kikwete ni dikteta kwa maana ameshindwa kufuata sheria na taratibu.
 
Tofauti yake ni nini?

maana yote yalipigwa marufuku na watu walipoteza maisha

isipokuwa....
 
Tutakutana siku ya hukumu kwa mungu,hapo ndio pumba na mchele utaonekana
 
Mashujaa ?

Kwa lipi walilolifanya la kusaidia nchi yetu?

Hawa viongozi ambao hawana busara ni hatari kwa taifa, wanatumia wananchi wenye uelewa finyu kwa maslahi yao

lkn wenye kuungana nao tutakula nao sahani moja, bila ya kuonewa
 
Zitto na Shibuda ndo pekee wenye akili chadema hawawezi kuunga mkono upuuzi

Wewe si CCM wala CHADEMA wala chama chochote. Kama ni CCM, basi uliletewa kadi nyumbani na baba yako aliyeko Statehouse. CCM walisotea kadi zao kwa kujaza fomu, kisha maombi yao kufikiriwa, wana jua kuwa kilichofanywa Arusha ni serikali dhidi ya raia, kimewaadhiri watu wote bila kujali itikadi zao.

Ipo siku, miti itateleza, nguo zitawashuka na mama mkwe mtakutana naye....

Wakeup AFRICA, wakeup Tanzania, ..... wake up CHADEMA, wake up CCM, wakeup TLP, etc, nchi hii ni yetu wote.

Polisi ni watoto wetu, wamezaliwa kwenye familia za vyama mbalimbali... hali kadhalika wanajeshi. Sioni sababu hata moja kwa polisi kutenda aibu hii.

Miaka isiyozidi 3, jijini Paris, waandamanaji waliandamana kupinga ubaguzi wa rangi kwa siku zaidi ya 5, wakichoma hata magari, lakini hakuna hata mmoja aliyepigwa na kuuawa na polisi.

Tena, waandamanaji hao hawakuwa wazaliwa wa Ufaransa, bali waafrika wenzetu weusi. Je, iweje wa Tanzania wenzetu tuwaue? Iweje majambazi wanapotuvamia polisi hawaji? Je, upi ni upuuzi hapa?
 
Mashujaa? Ushujaa wa nini? Hao ni waporaji, vibaka na wafanya fujo. Na nna uhakika wote ni wafuasi wa kanisa fulani kama ulivyo wewe.

Hivi Moderator unafanya kazi gani huwezi kuruhusu post kama hii, maana ameacha kujadili suala lililopo mezani anajadiri ufuasi wa makanisa. Hivi hii mijitu mbona siku zoote ipo infiria
 
Pamoja na katiba kuwa tambalabovu bado haitoi mamlaka ya mtanzania mmoja kuwaua wenzake au kuzuia haki zao
 
Mchungaji anaanza kuishiwa kisiasa, ataishia kama mchungaji mwenzake Mtikila, wameacha kazi ya Mungu na kukimbilia utawala kimabavu

Tanzania hatutaki siasa za mabavu na kusababisha maisha kuwa magumu kwa watu wengine, kama mchungaji huna sera kaa pembeni, change zitakuja kwa kutumia ballot paper sio kwa jazba

kura haiwezi watoa wezi madarakani bila katiba mpya ya ukweli. hawa wezi wataondoka kwa taratibu zinafanyika sasa, bila kupata aibu kimataifa hawatafanya kweli. nasikitikia maisha ya waliopotea lkn damu itawalilia hawa wezi. tutateseka lkn haki tutaipata.
 
wewe kadogoo ni usalama wa taifa uliyetumwa na kiwete j kuchafua hali ya hewa humu ndani. Kwa maoni yangu ingefaa tiss(wanaojiita usalama wa taifa) ifutwe kabisa kwa sababu haipo kwaajili ya masilahi ya taifa (national interest), bali ipo kwaajili ya kulinda masilahi ya chama fulani. Hivyo usalama wa taifa ni taasisi ya chama siyo ya serikali.
Wherefore i pray that kadogoo's contributions should be ignored and be dismissed for lack of objectivity. He is writing pumba as if he has never seen the four corners of the class.

she!!!!!!
 
Tanzania hatuna vyombo vya habari! Jana ITV wameichakachua taarifa nzima, hakuna la maana waliloonyesha. Mimi nilibahatika kuangalia CHANEL TEN taarifa ya saa moja jioni walionyesha kila ki2 hawakubakiza ki2.
 
Hakuna haki inayokuja bure bila gharama,damu iliyomwagika Arusha ipo siku italipwa,CUF hawakupigwa sana mabomu kwa kuwa tu siku hizi wana ndoa na CCM Zanzibar hivyo ingeharibu ndoa yao ya kutawala na kuleta mgogoro.
Kilichotokea Arusha ni mwanzo tu wa mapambano dhidi ya ufedhuli wa viongozi mafisadi wa nchi hii.
 
Eti Mwakilishi wa Wikileaks Mr.Norwood naye alijeruhiwa ? kama ni kweli basi tutapata publicity ya kutosha,tupeni habari
 
Wananchi wamekwishatoa tamko hivyo sioni haja ya viongozi wengine kutoa tamko lolote
 
Nimekuwa nikijiuliza maswali mengi kuhusiana na matukio mbalimbali hususan yale yanayo husu wananchi kudai haki zao muhimu kikatiba na kibinaadamu na matokeo yake ni ukiukwaji wa sheria, haki, na umwagaji damu unaofanywa na polisi kwa kuwapiga watu risasi za moto, mabomu ya machozi, na kutoa vipigo vikali ambavyo hupelekea kwa baadhi ya watu hususan wanawake, wazee na watoto kupoteza maisha.
Haya tumeyashuhudia.
zanzibar(CUF), mwembechai na leo Arusha (CHADEMA)
Swali najiuliza; hivi hawa polisi ni watanzania wenzetu tunao ishi nao uswahilini au wamekodiwa? na kama ni watanzania wenzetu wapi wanaitoa jeuri ya kujeruhi na kuuwa wa tanzania wenzao bila ya huruma?
 
Hayataisha, ndo kwanza wamewasha moto, ambao kuuzima ni kazi ngumu sana
 
Back
Top Bottom