World's biggest snake found dead


Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
55,148
Likes
33,484
Points
280

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
55,148 33,484 280
Hapo kwenye red sifahamu maana yake teh teh teh

Lakini kijasho chembamba chanitoka.
Kila mwezi si mnafanya unajimu nyie? Labda kama mambo yameharibika. Nway, nashukuru hujanielewa.
Kijasho gani tena yailahi toba?
Ngoja niwahi gym.
 

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2007
Messages
2,881
Likes
482
Points
180

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2007
2,881 482 180
Mdogo wangu Julius, mbona wasema uongo kuwa nyoka huyu ni mfu kumbe mzima!! Yaani nimebonyeza nikawa nafuatilia na ghafla amefufuka anataka kuniparamia. Nimeogopa na kuruka, hapa nilipo afya yangu imeathirika. Naona wewe hutaki niishi kuja kumuona Rais wa TANO wa Jamhuri yangu ya Muungano wa Tanzania. Hapoa nilipo napepewa na mwanangu wa mwisho niko hoi, acha kuweka mitego kama hii, wana JF wengine umri wetu umepanda, utaja kutuua bure!!!
 

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
Lol....hata mimi mwenyewe hivyo hivyo aisee....yaani nimeruka hapa kaa mtoto mdogo vile
kumbe shem kuna vitu unaogopaaa eeh!!
sasa kule tunapotaka kwenda vekesheni naskia hao ni wengi, itakuwaje???
 

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,380
Likes
43,067
Points
280
Age
28

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,380 43,067 280
Mdogo wangu Julius, mbona wasema uongo kuwa nyoka huyu ni mfu kumbe mzima!! Yaani nimebonyeza nikawa nafuatilia na ghafla amefufuka anataka kuniparamia. Nimeogopa na kuruka, hapa nilipo afya yangu imeathirika. Naona wewe hutaki niishi kuja kumuona Rais wa TANO wa Jamhuri yangu ya Muungano wa Tanzania. Hapoa nilipo napepewa na mwanangu wa mwisho niko hoi, acha kuweka mitego kama hii, wana JF wengine umri wetu umepanda, utaja kutuua bure!!!
Pole sana dadangu. Mi mwenyewe nimeshtuka almanusura nipatwe na heart attack maana nilidhani hilo lijoka linataka kunishambulia
 

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2007
Messages
2,881
Likes
482
Points
180

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2007
2,881 482 180
Pole sana dadangu. Mi mwenyewe nimeshtuka almanusura nipatwe na heart attack maana nilidhani hilo lijoka linataka kunishambulia
Asante mdogo wangu, watoto wamenipatia capichino nashushia kwa juice ya ubuyu/ukwaju ili nitulize mapigo ya moyo.Nawe pole sana kwa yaliyokupata. Hapa wajomba zako bado wananicheka nilivyoathirika, yataka moyo!!!
 

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,547
Likes
624
Points
280

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,547 624 280
Mama Mdogo huku unapepewa lakini bado umo JF, mhhhhh....

Unanikumbusha zile story za secondary, mtu kabeba uji kwenye sahani ya bati, anaanguka kama urefu wa mita moja na nusu, akifika chini nyie wote mnawasiwasi kama kaumia, cha kushangaza mnakuja kumuoja jamaa ananyenyuka na sahani yake ya uji, hajamwaga hata tone..
Watu wote weweeeeee, kasevuuuuuuu NYUKA......
 

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2007
Messages
2,881
Likes
482
Points
180

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2007
2,881 482 180
Sikonge, we acha tu!!! Asante kwa kuonyesha kuwa unajali. Mshituko wa moyo unazidi kutulia, na hapa JF katu si log off mpaka lunch time!! Leo ni sikukuu ya watu kujimwaga na kubunga bongo na wana JF wenzangu!!
 

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
Kule kuna mamba na viboko. wale hawatishi sana kama hili lijoka. Mwenzio nilidhani litanitokea kwenye monitor yangu....
shemeji mie sijabonyeza kitufe cha play baada ya kuona comments mpaka hata wewe mwenyewe umeogopa
staki kuota usiku mie lol!!!
sasa viboko na mamba si hatari pia we shem unafanya mchezo.......afu sijui kwa nini unataka vekeshi kule, mbona kama kunatisha???
 

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
@ semeji Sikonge wee ni msanii Lol!!! hahaaaaaa!!! I was tryin to imagine the incidence.
 

Forum statistics

Threads 1,205,186
Members 457,754
Posts 28,185,181