World's biggest snake found dead


Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,979
Likes
46,669
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,979 46,669 280
[ame="http://www.youtube.com/watch?v=-x6VhNCKw5Q"]YouTube- WORLD LARGEST SNAKE FOUND DEAD![/ame]
 
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2009
Messages
2,555
Likes
10
Points
135
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2009
2,555 10 135
Dah karibia nitupe taptonga mambo gani haya, nimeogopa.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,979
Likes
46,669
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,979 46,669 280
Dah karibia nitupe taptonga mambo gani haya, nimeogopa.
Lol....hata mimi mwenyewe hivyo hivyo aisee....yaani nimeruka hapa kaa mtoto mdogo vile
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,697
Likes
37,281
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,697 37,281 280
Dah karibia nitupe taptonga mambo gani haya, nimeogopa.
Nasikia wanawake wengine wakistuka kwa woga wanajikuta wameshafika kwenye unajimu bila kujijua. Vipi, uko sawa dada?
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,697
Likes
37,281
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,697 37,281 280
Lol....hata mimi mwenyewe hivyo hivyo aisee....yaani nimeruka hapa kaa mtoto mdogo vile
Kiongozi unaogopa nyoka? Mbona naambiwa kule kwenu kucheza na nyoka ni sehemu ya utamaduni wenu?
 
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2009
Messages
2,555
Likes
10
Points
135
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2009
2,555 10 135
Nasikia wanawake wengine wakistuka kwa woga wanajikuta wameshafika kwenye unajimu bila kujijua. Vipi, uko sawa dada?
Hapo kwenye red sifahamu maana yake teh teh teh

Lakini kijasho chembamba chanitoka.
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,697
Likes
37,281
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,697 37,281 280
Hapo kwenye red sifahamu maana yake teh teh teh

Lakini kijasho chembamba chanitoka.
Kila mwezi si mnafanya unajimu nyie? Labda kama mambo yameharibika. Nway, nashukuru hujanielewa.
Kijasho gani tena yailahi toba?
Ngoja niwahi gym.
 
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2009
Messages
2,555
Likes
10
Points
135
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2009
2,555 10 135
Lol....hata mimi mwenyewe hivyo hivyo aisee....yaani nimeruka hapa kaa mtoto mdogo vile
Pole Kaka Julius, kwani hukuangalia kabla ya kuweka hiyo video maana kuna waoga humu kama sisi wasije wakafanya damage kubwa na PC zao.
 
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2009
Messages
2,555
Likes
10
Points
135
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2009
2,555 10 135
Kila mwezi si mnafanya unajimu nyie? Labda kama mambo yameharibika. Nway, nashukuru hujanielewa.
Kijasho gani tena yailahi toba?
Ngoja niwahi gym.
Ha ha ha ha, si unaona sasa nimeogopa mpaka........ dah ngoja nikacheki.
 
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2007
Messages
2,889
Likes
493
Points
180
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2007
2,889 493 180
Mdogo wangu Julius, mbona wasema uongo kuwa nyoka huyu ni mfu kumbe mzima!! Yaani nimebonyeza nikawa nafuatilia na ghafla amefufuka anataka kuniparamia. Nimeogopa na kuruka, hapa nilipo afya yangu imeathirika. Naona wewe hutaki niishi kuja kumuona Rais wa TANO wa Jamhuri yangu ya Muungano wa Tanzania. Hapoa nilipo napepewa na mwanangu wa mwisho niko hoi, acha kuweka mitego kama hii, wana JF wengine umri wetu umepanda, utaja kutuua bure!!!
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,335
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,335 212 160
Lol....hata mimi mwenyewe hivyo hivyo aisee....yaani nimeruka hapa kaa mtoto mdogo vile
kumbe shem kuna vitu unaogopaaa eeh!!
sasa kule tunapotaka kwenda vekesheni naskia hao ni wengi, itakuwaje???
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,979
Likes
46,669
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,979 46,669 280
Mdogo wangu Julius, mbona wasema uongo kuwa nyoka huyu ni mfu kumbe mzima!! Yaani nimebonyeza nikawa nafuatilia na ghafla amefufuka anataka kuniparamia. Nimeogopa na kuruka, hapa nilipo afya yangu imeathirika. Naona wewe hutaki niishi kuja kumuona Rais wa TANO wa Jamhuri yangu ya Muungano wa Tanzania. Hapoa nilipo napepewa na mwanangu wa mwisho niko hoi, acha kuweka mitego kama hii, wana JF wengine umri wetu umepanda, utaja kutuua bure!!!
Pole sana dadangu. Mi mwenyewe nimeshtuka almanusura nipatwe na heart attack maana nilidhani hilo lijoka linataka kunishambulia
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,979
Likes
46,669
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,979 46,669 280
kumbe shem kuna vitu unaogopaaa eeh!!
sasa kule tunapotaka kwenda vekesheni naskia hao ni wengi, itakuwaje???
Kule kuna mamba na viboko. wale hawatishi sana kama hili lijoka. Mwenzio nilidhani litanitokea kwenye monitor yangu....
 
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2007
Messages
2,889
Likes
493
Points
180
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2007
2,889 493 180
Pole sana dadangu. Mi mwenyewe nimeshtuka almanusura nipatwe na heart attack maana nilidhani hilo lijoka linataka kunishambulia
Asante mdogo wangu, watoto wamenipatia capichino nashushia kwa juice ya ubuyu/ukwaju ili nitulize mapigo ya moyo.Nawe pole sana kwa yaliyokupata. Hapa wajomba zako bado wananicheka nilivyoathirika, yataka moyo!!!
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
642
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 642 280
Mama Mdogo huku unapepewa lakini bado umo JF, mhhhhh....

Unanikumbusha zile story za secondary, mtu kabeba uji kwenye sahani ya bati, anaanguka kama urefu wa mita moja na nusu, akifika chini nyie wote mnawasiwasi kama kaumia, cha kushangaza mnakuja kumuoja jamaa ananyenyuka na sahani yake ya uji, hajamwaga hata tone..
Watu wote weweeeeee, kasevuuuuuuu NYUKA......
 
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2007
Messages
2,889
Likes
493
Points
180
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2007
2,889 493 180
Sikonge, we acha tu!!! Asante kwa kuonyesha kuwa unajali. Mshituko wa moyo unazidi kutulia, na hapa JF katu si log off mpaka lunch time!! Leo ni sikukuu ya watu kujimwaga na kubunga bongo na wana JF wenzangu!!
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,335
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,335 212 160
Kule kuna mamba na viboko. wale hawatishi sana kama hili lijoka. Mwenzio nilidhani litanitokea kwenye monitor yangu....
shemeji mie sijabonyeza kitufe cha play baada ya kuona comments mpaka hata wewe mwenyewe umeogopa
staki kuota usiku mie lol!!!
sasa viboko na mamba si hatari pia we shem unafanya mchezo.......afu sijui kwa nini unataka vekeshi kule, mbona kama kunatisha???
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,335
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,335 212 160
@ semeji Sikonge wee ni msanii Lol!!! hahaaaaaa!!! I was tryin to imagine the incidence.
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
Mbona cha mtoto tuuu!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,238,951
Members 476,289
Posts 29,337,788