Women's Lingerie and technological evolution | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Women's Lingerie and technological evolution

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Hardwood, Sep 29, 2011.

  1. H

    Hardwood JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 775
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 80
    Women's lingerie.jpg Wanajamvi nimeona niwaletee mabadiliko ya fashion ya nguo za ndani za kina dada. So far, wapo kwenye BIKINI stage.... What next?
     
  2. W

    Wandugu Masanja JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 1,535
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    evolution
     
  3. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Wamesha vuka na bikini bwana, we huoni picha za dada zetu clubs? wanatembea tu Chupi-less bila wasi wasi.
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,203
    Likes Received: 1,601
    Trophy Points: 280
    U can't blame the designers,nor can u blame us! With the current shortage of everything! Huoni hiyo teitei ya mwanzo material yake inatoa hizo g-string 100!
     
  5. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,189
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    G-string mwsh wa mambo yote **** njeee
     
  6. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    What next?! We namna gani, unauliza mawe mlimani? Au unataka wawe wanatembea nazo wameshilia mkononi ndo ujue kuwa huko down zimeshagoma kukaa?
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    kwani ni lazima kuvaa chupi?
     
  8. bhageshi

    bhageshi JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2011
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mazingira yetu kwa kawaida ni machafu hata hizo clubs vumbi kibao tu na hivyo nirahisi kwao kupatwa na magonjwa kwa stage waliofikia ya chupiless. nadhani ndio maana masista du kibao siku hizi wanasumbuliwa na miwasho ya ajabuajabu na UTI
     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Kuna aina nyingi na kila moja na kazi yake hivo tulia mkuu, na kuna wakati inahitaji usivae pia.... (tatizo ni pale tu watumiaji kama hawajui wapi watumie ipi ama wasitumie kabisa)
     
  10. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,758
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Sio lazima bana!!
     
  11. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 84,458
    Likes Received: 56,897
    Trophy Points: 280
    faffanua kidogo...............................matumizi yake
     
  12. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,889
    Likes Received: 19,447
    Trophy Points: 280
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,089
    Likes Received: 2,315
    Trophy Points: 280
    dahhhh hiyo ya kwanza ni suruali jamani..
    na ya pili ni bukta....
    ya tatu ndo chupi
    ya nne ni naniliii..
     
Loading...