Wizara ya Afya, very serious question concerning Chinese here in Dar es Salaam

black sniper

JF-Expert Member
Dec 10, 2013
17,947
2,000
Hivi vi mask ni special au hata vile wanavyovaa wakandarasi vinafaa...?

Mask yoyote ile ambayo inazuia hewa mbaya kupita
Nimeuza sana huku nanunua kwenye vifaa vya ujenzi
Na China ni dili hilo


Sent from my iPhone using Tapatalk
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom