Wivu wa mume wangu umekuwa kero

Wivu wa mume wangu umekuwa kero

Anajua uko JF?
Hahahhh ushaambiwa ana wivu hvyo, mm mwnywe wangu ana wivu hatar n wala hajui kama nipo umu, kabla sijawa member anajua napitia pitia kwa google kuna siku nilimwambia nataka niwe member weeeh aliongeaje
 
Dada mvumilie tu unatakiwa uende nae hvyohvyo ujue nn hataki ili usimkwaze my dia wanaume hawa n shida vumilia
 
Hahahhh ushaambiwa ana wivu hvyo, mm mwnywe wangu ana wivu hatar n wala hajui kama nipo umu, kabla sijawa member anajua napitia pitia kwa google kuna siku nilimwambia nataka niwe member weeeh aliongeaje
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Akili za kuambiwa changanya na zako.

1. Siyo wote humu ndani wana ndoa, lakini lazima watachangia; ushauri wao mara nyingi umebase kwenye theory zaidi,

2. Kuna ambao hawana ndoa kwa sababu wamezitafuta hawajazipata na wanawaonea wivu wenye ndoa, so ukija na matatizo yako ya ndoa unawapa faraja; watakupa ushauri wa kinafiki,

3. Humu kuna watu wana ndoa zenye matatizo pia, so wakiona mwingine anaelezea matatizo yake wanafurahi kuwa na wenzao; hawa pia watakupa ushauri wa kinafiki,

4. Kuna wale wa roho ya wengine waendelee kuwa na maisha mabaya tu, wanafurahi kuona wenzao wakiwa kwenye magumu bila kujali kwamba na wao wako kwenye neema au ugumu; hawa pia watakupa ushauri wakinafiki,

5. Mwisho kabisa kuna wenye nia njema na wenzao, watakupa ushauri mzuri na ukiufanyia kazi unafanikiwa, hawa ni wachache sana JF, ukiangalia vizuri katika kila posts 5 au 6 unapata ushauri mmoja, yanayobaki ni matani.
Kazi inabaki kwako kufanya uchambuzi wa uliyoshauriwa.

Hawa wenye nia nzuri wanaweza kuwa hata hawana ndoa, au ndoa zao zina matatizo, ila ni watu wenye nia nzuri kwa wenzao; hawa ni wachache sana.

NB: Kuna thread yako nyingine humu, vipi jamaa karudi?

Ushauri: Nakinai kufanya mapenzi
Hapo umempa darasa tosha
 
acha kazi lea ndoa. ndoa ni baraka ni wachache wanaofanikiwa kuipata hiyo baraka kama unampenda mumeo na unaona anaweza kuimudu kuilea familia bila kutegemea kipato chako. basi acha kazi maana huyo anakupenda tena anakupenda sana
Doooh labda amfungulie biashara. Mwanaume umtegemee kila ki2 inafka hatua anachoka dharau ndo znaanzia hapo. Labda awe mwanaume kutoka sayari nyngine ndo acsumbue.
 
acha kazi lea ndoa. ndoa ni baraka ni wachache wanaofanikiwa kuipata hiyo baraka kama unampenda mumeo na unaona anaweza kuimudu kuilea familia bila kutegemea kipato chako. basi acha kazi maana huyo anakupenda tena anakupenda sana

Kwa kweli ndoa ni baraka kubwa mno, but maisha ya binadamu hayaevolve around ndoa only, kuna maisha mengine baada ya ndoa, otherwise hata hiyo ndoa utaiona chungu

Ni wanaume wachache wenye uwezo wa kuhudumia familia Kwa 100% na wote mkaridhika na level ya hayo maisha. Wengi wetu tunaishi maisha ya kusaidiana, afu kuna kesho mume anaweza kukwama au hayupo, huyo mke kama hana kazi au hajazoea kutafuta, mbona akili itamkaa sawa. usawa wenyewe huu wa Magu, jamani waruhusuni tu wake zenu wawe watafutaji. Au ajiajiri au atafute kazi ambayo haina night shifts coz kazi za shifts nyingi ni changamoto tbh

Cha msingi bi dada akae chini ajievaluate mwenyewe wapi anapokosea and if possible akae azungumze na mumewe ajue tatizo liko wapi na wanalisolve vipi. Inawezekana mke kuna sehemu kweli anakosea, ajirekebishe. BTW mleta thread huu wivu umeanza kabla au baada ya ndoa?

Inawezekana pia mumewe ni insecure (kama ni kweli pole), maana kama hatoacha kazi basi atatumbuliwa tu. Ni ofisi ya nani utakayokuwa busy na simu za mumeo uache kuhudumia watu? si utafukuzwa ukawe customer care wa mumeo vizuri. Na kama mumewe ndo ana wivu kero, hata akiacha kazi, huko nyumbani akichelewa tu kupokea simu atajutraaa, au amkute anacheka na muuza genge, atapewa na nakozi mbona. Ni udhaifu wa mumeo, muombe tu Mungu akupe neema ya kuishi naye
 
acha kazi lea ndoa. ndoa ni baraka ni wachache wanaofanikiwa kuipata hiyo baraka kama unampenda mumeo na unaona anaweza kuimudu kuilea familia bila kutegemea kipato chako. basi acha kazi maana huyo anakupenda tena anakupenda sana
Huu ushauri kama nguvu za giza
 
Ndoa inahitaji uvumilivu dada mana bainadamu tunatofautiana kuna wenye wivu kupindukia na wa kawaida ila toa ile kujihami mana unakuwa unamuamisha kuwa wewe unachepuka ila unajitetea..lakini pia usikubali kuacha kazi mana utaosoma namba na bwana anaefikia hatua ya kukuachisha kazi si mtu mzuri hata kidogo mana siku anapatwa na matatizo wewe ndo unakuwa baba sasa kama huna kazi ndo utakuwa unalia huku unajilaumu kwa ujinga wako
 
Ukiona mtu ana wifu sana basi chunguza yupo kundi gani kati ya haya.

1.Hajiamini,iwapo kama una kitu ulichomzidi.Mfano elimu,mali, au kipato na pengine wewe ni mzuri sana kiasi anahisi hukustahili kuwa wake.

2.Anahisi anachokifanya nawe unafanya,huenda jamaa yako hajatulia. (wa hivi ni hatari sana.)

3.Kaathirika kisaikolojia na misemo ya mtaani au kwenye mitandao, kwa mfano msemo wa "hakuna cha peke yako"
 
Hi guyz habari zenu,

Kuna jambo linanitatiza na limekua kero sana kwangu, mwenzenu nimeolewa na nina mtoto mmoja, tatizo mume wangu amekuwa ni mtu wa wivu kupita kiasi nikiongea na watu wa jinsia tofauti ni ugomvi hata majirani kukaa na kucheka nao nakatazwa eti naambiwa mke wa mtu huruhusiwi kuzoeana na watu.

Sometyms ata nikiwa kazini once akipiga simu isipopokelea inakuwa kesi hata nikimueleza kuwa nakuwa occupied na kazi haelewi anadai tu lazima nipo na mwanaume, pia kutokana na proffesion naingia nyt shift.

Hapo ndo huwa napata changamoto jamani napigiwa simu na kuambiwa niache kazu ninayofanya niongee nae in case sijapokea kutokana na ubize nitagombezwa mpaka nitakoma, kweli imefika mahali nimechoka.

Please nishaurini jamani.
umechoka so unataka kufanya nini?
 
pole msaada ni wewe kutotengeneza mazingira ya kumuonyesha kuwa we si mwaminifu, mfano kutoongea na mwanaume acha au usifanye ajue , kuwa wazi kwake, fanya majukumu yako kama mama . ukienda kazini usiku jitahidi hata wewe uwe unamuanza kumchokoza ngoja nikuambie kitu wanaume wengi wanapenda kufuatiliwa sina maana ya kufokonyoa simu yake hapana .. maswali yale ya kijinga jinga umekula? upo wapi? mbona unaongea kama umebanwa huwa yanawakera hayo maswali lakini hiyo kero ndiyo wanaitaka ili wajione watu.. badilisha namna ya kuishi na mumeo .. halafu jifunze kuandika neno likaisha
Totoo. Yaelekea Wewe ni Fundi Mzuri Sana wa Ayo Mambo, Ehee Totoo.
 
nadhani ungeanza kumueleza mumeo jinsi gani unakereka na wivu uliopitiliza halafu uje hapa baada ya mazungumzo yenu.
 
unajua ukiona mtu anaogopa kitu flani ujue ndo njia yake ya kufanya maovu au alishafanya
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom