Wivu wa mume wangu umekuwa kero

Wivu wa mume wangu umekuwa kero

biasmar

Member
Joined
Aug 16, 2016
Posts
25
Reaction score
26
Hi guyz habari zenu,

Kuna jambo linanitatiza na limekua kero sana kwangu, mwenzenu nimeolewa na nina mtoto mmoja, tatizo mume wangu amekuwa ni mtu wa wivu kupita kiasi nikiongea na watu wa jinsia tofauti ni ugomvi hata majirani kukaa na kucheka nao nakatazwa eti naambiwa mke wa mtu huruhusiwi kuzoeana na watu.

Sometyms ata nikiwa kazini once akipiga simu isipopokelea inakuwa kesi hata nikimueleza kuwa nakuwa occupied na kazi haelewi anadai tu lazima nipo na mwanaume, pia kutokana na proffesion naingia nyt shift.

Hapo ndo huwa napata changamoto jamani napigiwa simu na kuambiwa niache kazu ninayofanya niongee nae in case sijapokea kutokana na ubize nitagombezwa mpaka nitakoma, kweli imefika mahali nimechoka.

Please nishaurini jamani.
 
pole msaada ni wewe kutotengeneza mazingira ya kumuonyesha kuwa we si mwaminifu, mfano kutoongea na mwanaume acha au usifanye ajue , kuwa wazi kwake, fanya majukumu yako kama mama . ukienda kazini usiku jitahidi hata wewe uwe unamuanza kumchokoza ngoja nikuambie kitu wanaume wengi wanapenda kufuatiliwa sina maana ya kufokonyoa simu yake hapana .. maswali yale ya kijinga jinga umekula? upo wapi? mbona unaongea kama umebanwa huwa yanawakera hayo maswali lakini hiyo kero ndiyo wanaitaka ili wajione watu.. badilisha namna ya kuishi na mumeo .. halafu jifunze kuandika neno likaisha
 
acha kazi lea ndoa. ndoa ni baraka ni wachache wanaofanikiwa kuipata hiyo baraka kama unampenda mumeo na unaona anaweza kuimudu kuilea familia bila kutegemea kipato chako. basi acha kazi maana huyo anakupenda tena anakupenda sana
 
acha kazi lea ndoa. ndoa ni baraka ni wachache wanaofanikiwa kuipata hiyo baraka kama unampenda mumeo na unaona anaweza kuimudu kuilea familia bila kutegemea kipato chako. basi acha kazi maana huyo anakupenda tena anakupenda sana
Mapendo gani hayoooo. Awe anaenda nae kazin
 
Mkipendwa wivu msipopendwa mnatoa maneno kuntu mpaka kwaroom panajaa mh Mimi binafisi jinsi KE ya karine hii siwaelewi kabsa
 
Hi guyz habari zenu,

Kuna jambo linanitatiza na limekua kero sana kwangu, mwenzenu nimeolewa na nina mtoto mmoja, tatizo mume wangu amekuwa ni mtu wa wivu kupita kiasi nikiongea na watu wa jinsia tofauti ni ugomvi hata majirani kukaa na kucheka nao nakatazwa eti naambiwa mke wa mtu huruhusiwi kuzoeana na watu.

Sometyms ata nikiwa kazini once akipiga simu isipopokelea inakuwa kesi hata nikimueleza kuwa nakuwa occupied na kazi haelewi anadai tu lazima nipo na mwanaume, pia kutokana na proffesion naingia nyt shift.

Hapo ndo huwa napata changamoto jamani napigiwa simu na kuambiwa niache kazu ninayofanya niongee nae in case sijapokea kutokana na ubize nitagombezwa mpaka nitakoma, kweli imefika mahali nimechoka.

Please nishaurini jamani.
Jamani habari zenu, Naombeni ushauri about hii kitu, Mwenzenu nimeolewa na nina mtoto mmoja, niko mbali na my hubby kutokana na kazi yake huwa anakuja after a month or even 2 months, shida ni kwamba huwa nakuwa na hamu sana ya kusex nae lakini akija tukishafanya just once nakinai kabisa and nakua totally bored, sometimes huwa nakuwa mkali every time he touches me, na sio kama hajui mapenzi he knows zaidi ya, but sijui nini tatizo na hapo mwanzo sikuwa hivyoPlease guyz nishaurini.
 
Mmmh watu wa humu!!! Yataka moyo

Akili za kuambiwa changanya na zako.

1. Siyo wote humu ndani wana ndoa, lakini lazima watachangia; ushauri wao mara nyingi umebase kwenye theory zaidi,

2. Kuna ambao hawana ndoa kwa sababu wamezitafuta hawajazipata na wanawaonea wivu wenye ndoa, so ukija na matatizo yako ya ndoa unawapa faraja; watakupa ushauri wa kinafiki,

3. Humu kuna watu wana ndoa zenye matatizo pia, so wakiona mwingine anaelezea matatizo yake wanafurahi kuwa na wenzao; hawa pia watakupa ushauri wa kinafiki,

4. Kuna wale wa roho ya wengine waendelee kuwa na maisha mabaya tu, wanafurahi kuona wenzao wakiwa kwenye magumu bila kujali kwamba na wao wako kwenye neema au ugumu; hawa pia watakupa ushauri wakinafiki,

5. Mwisho kabisa kuna wenye nia njema na wenzao, watakupa ushauri mzuri na ukiufanyia kazi unafanikiwa, hawa ni wachache sana JF, ukiangalia vizuri katika kila posts 5 au 6 unapata ushauri mmoja, yanayobaki ni matani.
Kazi inabaki kwako kufanya uchambuzi wa uliyoshauriwa.

Hawa wenye nia nzuri wanaweza kuwa hata hawana ndoa, au ndoa zao zina matatizo, ila ni watu wenye nia nzuri kwa wenzao; hawa ni wachache sana.

NB: Kuna thread yako nyingine humu, vipi jamaa karudi?

Ushauri: Nakinai kufanya mapenzi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom