Willy Muga is no more!!!!!


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,404
Likes
38,581
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,404 38,581 280
Taarifa nilizozipata hivi punde zinasema Wilfred Muga Katibu wa CCM vijana Musoma Mjini ameuawa na majambazi leo asubuhi kwa kupigwa risasi akiwa njiani kutoka Kigoma Kuelekea Mwanza.
Mwenye taarifa za kina naomba atusaidie. Nlichosikia kuwa kuna watu wengine wawili pia wameuawa kwenye tukio hilo
 
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
33
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 33 0
Mungu aepushie mbali, bora ziwe ni tetesi kama ulivyosema.
 
babayah67

babayah67

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2008
Messages
493
Likes
11
Points
35
babayah67

babayah67

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2008
493 11 35
Taarifa nilizozipata hivi punde zinasema Wilfred Muga Katibu wa CCM vijana Musoma Mjini ameuawa na majambazi leo asubuhi kwa kupigwa risasi akiwa njiani kutoka Kigoma Kuelekea Mwanza.
Mwenye taarifa za kina naomba atusaidie. Nlichosikia kuwa kuna watu wengine wawili pia wameuawa kwenye tukio hilo
Kwa mujibu wa Radio One wamesema ni mtu mmoja tu aliyeuawa katika tukio hilo. Wengine huenda wakawa wamejeruhiwa tu
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,404
Likes
38,581
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,404 38,581 280
Thanks God for the good news
 
BabaDesi

BabaDesi

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2007
Messages
2,844
Likes
77
Points
145
BabaDesi

BabaDesi

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2007
2,844 77 145
Kuna Member alileta taarifa asubuhi hapa kuwa basi lililokuwa mbele yao limetekwa na majambazi huko Kibondo na akawa anaomba msaada wa members kupiga simu kwa Polisi wa mjini Kigoma kuomba msaada, sijui ndio basi hilo??
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,428
Likes
14,700
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,428 14,700 280
Asubuhi hapa jamvini kulikua na member mmoja alikuwa akiomba tumpatie namba za polisi kwa madai kuwa kuna majambazi yamevamia mabasi hukoooo kigoma, some wakamcheka na kumdhihaki, sie wengine tukatoa namba kadiri tulivyoweza, baada ya muda aliripoti kuwa yeye alikuwa amepanda Sumry na kwamba wamefanikiwa kukimbia kwa kurudi nyuma toka eneo la tukio na kwamba wamesikia milio ya risasi so this is muendelezo wa kile kilichoanza kuripotiwa,

Poleni wooote
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,404
Likes
38,581
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,404 38,581 280
Very sad story...
next time tusipuuze vilio vya wenzetu, vyaweza kutukumba sisi pia
Asubuhi hapa jamvini kulikua na member mmoja alikuwa akiomba tumpatie namba za polisi kwa madai kuwa kuna majambazi yamevamia mabasi hukoooo kigoma, some wakamcheka na kumdhihaki, sie wengine tukatoa namba kadiri tulivyoweza, baada ya muda aliripoti kuwa yeye alikuwa amepanda Sumry na kwamba wamefanikiwa kukimbia kwa kurudi nyuma toka eneo la tukio na kwamba wamesikia milio ya risasi so this is muendelezo wa kile kilichoanza kuripotiwa,

Poleni wooote
 
Mwanamalundi

Mwanamalundi

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
3,118
Likes
462
Points
180
Mwanamalundi

Mwanamalundi

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
3,118 462 180
Yaaaa ni true story. Basi limetekwa na majambazi. Kuna mtu mmoja amepigwa risasi; amefariki. Basi lilikuwa linatoka kigoma kuelekea mkoa mmoja wa huko kanda ya ziwa.
 
C

ChiefmTz

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2008
Messages
2,710
Likes
487
Points
180
C

ChiefmTz

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2008
2,710 487 180
Very sad story... next time tusipuuze vilio vya wenzetu, vyaweza kutukumba sisi pia
Nilifurahi sana nilipoona hatimaye jf imeanza kutumika kutolea taarifa za emergence lakini ajabu kuna watu walidhihaki. Aluta continua jf
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,428
Likes
14,700
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,428 14,700 280
Sikufurahishwa na kitendo cha mdau mmoja kusema kuwa, member yule alikua mgeni so anaogopa kumsaidia kupeleka taarifa polisi ili isje onekana uongo then yeye akashushiwa hadhi, but huyu jamaaa alikua anaripoti toka eneo la tukio na alikua akituomba msaada, next time, tusiangalie kama ni uongo au ukweli let us help/assist then mambo ya uongo na ukweli yaje baadae, pengine baadhi yetu waliiosoma ile post mapema wangeweza kuasiliana na polisi mapema tungeweza kuokoa baadi ya mali na hata maisha hayo, pengine....
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280
R.i.p
 
AljuniorTz

AljuniorTz

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2009
Messages
544
Likes
3
Points
35
AljuniorTz

AljuniorTz

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2009
544 3 35
Kwa info nilizozipata saa 8 mchana ni kuwa waliokufa ni watu 4, na kiasi ya 20 wamejeruhiwa kwa risasi na wengine mgongano wa taharuki ya shambulizi walikibizwa Kibondo hospital. Basi lililovamiwa ni maarufu kama mabasi ya MCHINA.

Mwenyezimungu awape pumziko la amani marehemu, na majeruhi wapate afua njema
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
Sikufurahishwa na kitendo cha mdau mmoja kusema kuwa, member yule alikua mgeni so anaogopa kumsaidia kupeleka taarifa polisi ili isje onekana uongo then yeye akashushiwa hadhi, but huyu jamaaa alikua anaripoti toka eneo la tukio na alikua akituomba msaada, next time, tusiangalie kama ni uongo au ukweli let us help/assist then mambo ya uongo na ukweli yaje baadae, pengine baadhi yetu waliiosoma ile post mapema wangeweza kuasiliana na polisi mapema tungeweza kuokoa baadi ya mali na hata maisha hayo, pengine....
Tatizo letu tunajifanya tunajua ku-analyse mambo mpaka tunapitiliza, kisa ni ma-great thinker. Ni vema kuwa skeptical lakini sio kwenye mambo ya dharura.
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
habari iliyotangazwa saa mbili na ITV inasema majeruhi wapo 20 na hali zao ni mbaya kutokana na majeraha ya risasi, na aliyekufa ni mtu mmoja....tuzidi kuwaombea majeruhi wapone haraka
 
Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2008
Messages
2,351
Likes
11
Points
135
Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2008
2,351 11 135
farewell, brother. This is to say JF membership is spread all over the country and it is an instant great midium. Let us act on any emergent call for assistance. Let's save lives
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
Pole sana wote walioathirika na msiba huu, na majeruhi mungu awasaidie wapone haraka, na hao mashetani wanaoleta ujambazi walaaniwe , wapuuzi sana na hawafai katika jamii ya aina yoyote
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,943
Likes
231
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,943 231 160
Namkumbuka yule member aliyekuwa anaripoti.
Thanks God he is alive.
 

Forum statistics

Threads 1,236,943
Members 475,327
Posts 29,273,906