Wilaya ya Temeke yaongoza kwa ushoga nchini

Wilaya ya Temeke yaongoza kwa ushoga nchini

Ushoga uko kila sehemu, kwa sasa hauepukiki, ila raha ya ushoga uwe na Elimu halafu taaluma ngumu, basi wanaume uchwara wanakua fear mnoo.
😂😂😂 very in secure. Lol
Ahahaaa ila coca
 
Nimepanga nyumba moja hapa Magomeni, vyumba karibu vyote ni mashoga, wazungu hawakauki hapa kuja kupiga miti tunakoelekea ni kubaya sana kama nchi mimi huwa naona mtu ambaye ni shoga hana mchango wowote katika taifa😔
Wawekee sumu wafe
 
Back
Top Bottom