BICHWA KOMWE -
JF-Expert Member
- Jul 21, 2022
- 9,124
- 22,903
Ahahaaa ila cocaUshoga uko kila sehemu, kwa sasa hauepukiki, ila raha ya ushoga uwe na Elimu halafu taaluma ngumu, basi wanaume uchwara wanakua fear mnoo.
😂😂😂 very in secure. Lol
Ahahaaa ila cocaUshoga uko kila sehemu, kwa sasa hauepukiki, ila raha ya ushoga uwe na Elimu halafu taaluma ngumu, basi wanaume uchwara wanakua fear mnoo.
😂😂😂 very in secure. Lol
😂😂😂 ila Shoga afu uwe feminine na upige kozi ngumu, kuna heshima fulani unapata alooohKama masekretari wanaume
Wizzo nakuambia, wanakuogopa hatari, utasikia "usimuone vile kichwa kile sio cha mchezo"Ahahaaa ila coca
Ahahaaha ila nimewatamani hao manesi hebu nipe namba zao nikajilie totozWizzo nakuambia, wanakuogopa hatari, utasikia "usimuone vile kichwa kile sio cha mchezo"
😂😂😂😂
Kuna dini zinakaa zinajadili ushoga uruhusiwe ama la,Sasa wale wanaosema Dini fulani ndio ya mashoga. Wachukue hizo takwimu wakaangalie dini ipi inakimbiza.
Wawekee sumu wafeNimepanga nyumba moja hapa Magomeni, vyumba karibu vyote ni mashoga, wazungu hawakauki hapa kuja kupiga miti tunakoelekea ni kubaya sana kama nchi mimi huwa naona mtu ambaye ni shoga hana mchango wowote katika taifa😔
Wizzo una nini lakini? Unataka ukawakoboe wewe, 😂😂😂Ahahaaha ila nimewatamani hao manesi hebu nipe namba zao nikajilie totoz