Angelicious
JF-Expert Member
- Apr 5, 2012
- 869
- 499
Ingawa me huwa msomaji wa comment za watu lakini ninao wengi tu wanaonikosha hata sijui nimchague nani nikianza na watu8, The boss, Mzizi mkavu,Lara 1, Himidini, Smile kwa kweli wako wengi
Mkuu@Msamiati tunataka Viongozi wenye Msimamo wa kuongoza nchi yetu haswa wenye kuwaonea huruma walala hoi Masikini,Wakulima naNadhani tunataka mtu kama wewe mzizi mkavu with a passion of changes. Hivi MEXES hasomi hii thread aanzishe huu mchakato, You know what we need, is the way how to deliver Great thinking of great thinkers to the sociaty.
Baaaaaat koleo za kufofolea meno bila ganzi wala spirit zitakuhusu sana. you need to be very strong
LikeeeeNakubaliana na watu8 tuzo ya mtu kama huyo inabidi iwe ya mtu ambaye anapita majukwa yote na sio mchangiaji wa jukwaa moja awe JF Celebrity
may be hiyo kama itatolewa iwe kwa kila jukwa kuwa na celebrity wake kwa mfano MMU au Chit Chat au Photo au Siasa au Jokes ila kigezo cha wingi wa post sidhani kama kinatosheleza (mawazo yangu tuu)
wivu ni kidonda ukishiriki utakonda
Nakonda kwa sababi wife ( Chocs anaumwa ) sio wivu huowivu ni kidonda ukishiriki utakonda
Kuna nini tena huku mume??????Nakonda kwa sababi wife ( Chocs anaumwa ) sio wivu huo
Kaizer mie sina wivu labda km nimgekuwa namtamani mkeo DEMBA tena hata nisingekuambia ungeshangaa kahamia Airtel km alivyofanya The secretary hadi Bishanga kaamua kujitoa JF
Nakonda kwa sababi wife ( Chocs anaumwa ) sio wivu huo
Kaizer mie sina wivu labda km nimgekuwa namtamani mkeo DEMBA tena hata nisingekuambia ungeshangaa kahamia Airtel km alivyofanya The secretary hadi Bishanga kaamua kujitoa JF