• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

What's wrong with Y'all women???

donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
12,565
Points
2,000
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
12,565 2,000
Hello salam wakuu,
Habari za jioni. Ok, no need to get pissed off dada zangu, ila let's be honest mnakera katika tasnia nzima ya shopping. Juzi nilimsindikiza mdada flani hivi kwenda shopping, mbona nilijuta? Yaani mara kashika hiki, karudisha kashika kile kaacha mara kakupa hiki umshikie pembeni ilimradi karaha tupu. Tofauti na sisi wanaume, kama nimepanga kwenda kununua kitu flani eg. Jeans, nikifika hata sishoneshi nachagua jeans fasta nalipa naondoka zangu tofauti na kina dada who can take even 3-4hours kufanya selection tu af at the end of the day unakuta hata vile vingi alivyochagua ameishia kununua vitu vingine kabisaa. If u have hours to kill then you might just enjoy it kuangalia wanavohangaika kuchagua vitu lakini mzee if you have other plans, ni mara kumi ya foleni ya ubungo jinsi utavyochelewa.
N.B got love for y'all dada zangu wala msiniweke kitimoto its just food for thought as am heading to QC.
Jioni njema wakuu!
 
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
14,749
Points
2,000
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined Mar 14, 2012
14,749 2,000
Hahahaha ndio ukome:p:p:p:p....
Tena mie nkichagua vitu handbag pia naiona nzito namwambia anishikie...;);););)
 
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
12,565
Points
2,000
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
12,565 2,000
Hahahaha ndio ukome:p:p:p:p....
Tena mie nkichagua vitu handbag pia naiona nzito namwambia anishikie...;);););)
Hahah usije ukaomba kwenda na mimi kaka yako mwanajeshi utabeba mwenyewe!
 
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2011
Messages
1,454
Points
1,195
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2011
1,454 1,195
Ndio maana sisi ni wanawake na nyie ni wanaume...
Tunatofautiana.
 
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2013
Messages
15,817
Points
2,000
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2013
15,817 2,000
ukienda na mie ndo utaweza kulia kabisa mkononi nina elfu 20 lakini naweza kutumia masaa 4 kununua kitu kimoja tu
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,324
Points
2,000
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,324 2,000
Tatizo ukiingia dukan female stuffs zinavutia haziboi kuangalia..mie kama sina haraka nakagua weeee naangalia all new trends nafurahisha macho mpaka bas...hivi kumbe huwa mnanuna???
 

Forum statistics

Threads 1,402,908
Members 531,005
Posts 34,409,250
Top