Wewe dada nakuhurumia... 30 yrs!

watanzania wengi ni vichaa
 
Litakuwa limekupata kwenye pua si kwa povu hili[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Kipya ndo kipi?? Hata ufanye nn hautawesha itafika muda na ww utakuwa retired na watt wazur ndo kwanza wanazaliwa. Ukijielewa bac hamna jipya kikojoleo ndo kile kile
Sawa mkuu lkn walau nifaidi vitu vipya na vya moto. Siyo nianze na viporo. Yaani niende dukani nitoe hela kisha nipewe soda iliyokwisha funguliwa na kunywewa nusu? Hapana. Wa 30 kaeni pembeni kwakweli. Endeleeni kutafuta zabibu kavu ili muamshe hisia zenu kisha mkutane na wazee wenzenu mara moja kwa mwezi.
 
watanzania wengi ni vichaa
Kumbuka Tanzania ni nchi ya pili toka mwisho kwa watu wake kuwa na furaha. Kwa kuwa wengi wanaishi kinafiki.

Hawasemi toka moyoni kile wanachokipenda na wanachokichukia. Wadada wengi mko kwenye mahusiano na wapenzi msiowapenda au wasiowapenda bali kimaslahi tu. Maslahi ya kijamii (umri ulienda, msukumo wa ndugu, jamaa na marafiki, etc) ama kiuchumi.
 
hahaha usiongee kwa kujumlisha aloo eti kimaslahi da hata wewe ni kichaa pia khaaaaaaaaaaaaa
 
Kwa hili povu si nure limekupata jichoni..[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Nigga,
I am 27, I am married and I have two kids. . .

Limenipata sio jichoni moyoni coz I am a woman, and its not OK kumuongelea mwanamke mwenzangu ovyo
 
Nimefedheheshwa sana.
Nimesononeka sana
Nimeumia sana
Nimekasilika sana
Ila nadhani ujumbe umewafikia mkuu watayafanyia kazi poleeeni dada zetu
 
hahaha usiongee kwa kujumlisha aloo eti kimaslahi da hata wewe ni kichaa pia khaaaaaaaaaaaaa
Mm nimeandika kile ninachokiamini mkuu. Hakuna ukichaa hapo. Msichana afikishe miaka 30 anakuwa ametoa mimba ngapi? Amegegedwa mara ngapi na wangapi? K itakuwa bado ina uhai tu? Ndiyo mwanzo wa kukutana na kitu cha baridi kama nyama iliyolala kwenye freezer
 
Nimefedheheshwa sana.
Nimesononeka sana
Nimeumia sana
Nimekasilika sana
Ila nadhani ujumbe umewafikia mkuu watayafanyia kazi poleeeni dada zetu

Ukweli ni kama sindano, huuma.
 
Nigga,
I am 27, I am married and I have two kids. . .

Limenipata sio jichoni moyoni coz I am a woman, and its not OK kumuongelea mwanamke mwenzangu ovyo
Y'ally nigga yoslf...!
Hujui ata nini unaongelea, wameongelewa vibaya vipi??
Utakuwa hujui bioz mshamba wewe, you just imagine umevunja besen at 14 mpk 33, zaidi ya 18 unarukaruka tu[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]

Sababu eti una tafuta man with car, house, good job, cashman, and handsome...!!! Akili zenu bhana mnajijua wenyewe.

Healthly delivery kwa mwanamke inakoma ata 35, and Menopause around 45. Sasa mkiambiwa ukweli mipovu lukuki.
 
Oooops [emoji54] nani anatoa povu sasa mfyuuuuu
 
Huyu jamaa ni Unfair kabisa
Kwani huyu unayemua hata fika
Hyo 30 yrs weww ni kama Smartphone kubwa halafu ina Ram 512 na nikuambie tuu unaweza kuta Wa 40 Yrs iko tight kuliko hata huyo wa 21
KIBUYU WEWE
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…