Weekend Special for Dar Jf member's only | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Weekend Special for Dar Jf member's only

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by tete'a'tete, Aug 26, 2011.

  1. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimefikiria haya maisha nimeona ni mafupi sana kutokana na mambo yanayotokea katika nchi yetu na katika jamii kwa ujumla ajali/ufisadi na magonjwa na mambo mengi mengi!! nimetamani sana JFs wa Dar tukutane wekeend moja kwa lengo la kufahamiana/kufurahi/tunywe/ tubadilishane mawazo mawil matatu/na ikiwezekana tupate kudance na kuchangamsha miili yetu/sasa wana Jf hili swala mnalionaje?? mie nipo Dar... hili ni wazo langu tuu...
     
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,610
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    tukutane Buguruni KIMBOKA, kuanzia saa 3 usiku kesho!
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,427
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    mimi nawai mlimani city
     
  4. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2011
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inabidi tutafute kiwanja kimoja jamani....kama ni samaki samaki mlimani city tujiandae na tupeane muda....
     
  5. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,315
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    afu kama mi sijaja dar we hakuna kwenda.
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,575
    Likes Received: 541
    Trophy Points: 280
    Kwanza umefufukia mitaa gani wewe?
     
  7. Wisdom

    Wisdom JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuandae bonanza Leaders, tufanye mazoezi kisha tuselebuke!
     
  8. RR

    RR JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,719
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Nikuuliza na wewe the same?
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,709
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mbona watu wanakutana kila siku, it's up to you.
     
  10. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 9,131
    Likes Received: 3,320
    Trophy Points: 280
    Huu mtego!! Kama usalama wataifa tutajuaje.
     
  11. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    na wasiwasi leaderz tutalipuliwa ila wazozuri lidaz am in
     
  12. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,723
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    hapo kimboka kwa machangudoa unataka umpeleke nani,au huwa unanunu bluetooth hapo,inaelekea we ni mteja wao
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,508
    Likes Received: 2,249
    Trophy Points: 280
    afu na ww uje na bodyguard! manake utagombewa! na wakijua ww mwanae jk,lol!
    <br />
    <br />
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,469
    Likes Received: 4,128
    Trophy Points: 280
    Ahahahahaah!! Acha uoga siku hizi hakuna usalama wa taifa!
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #15
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,137
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Hana habari huyu hata sasa tumekutana
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,709
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Umeona eheee JF members hata tukiwa South Sudan tunakutana
     
  17. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #17
    Aug 26, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,660
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Wazo zuri mkuu, haswa hapo nilipopigoa mstari!!
     
  18. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #18
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,236
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    Ha ha haaa!
    Usalama wa taifa lipi?
    Kazi yao ni kutafuta watu kwny starehe zao?
    Wamekosa kazi ya kufanya?
    Ni ajabu kuwa kuna watu still wanawaogopa watu wa idara hiyo! Wake up pal.
    U r like living in the past!
     
  19. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #19
    Aug 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,135
    Likes Received: 2,398
    Trophy Points: 280
    The Finest na Afrodenzi ..
    watakuwepo ... mmmmhh
     
  20. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #20
    Aug 26, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 16,222
    Likes Received: 3,782
    Trophy Points: 280
    Mimi nitakuwa kinyume na nyinyi kidogo! Jf ni sehemu ya mapambano ya ukombozi wa taifa hili tunapambana bila kutiliana shaka wala kuoneana haya!
    Kitendo cha kukutana na kufahamiana kitapunguza ujasiri wa makamanda wa vita! Kumbukeni jf ndio chombo pekee cha habari chenye uwezo wa kuingia mpaka chumbani kwa mkweeree na ndiyo chanzo cha habari zote tz!
    Ningeshauri twendeni twitter na facebook ndiko tufahamiane na kubanjuka! Jf ibaki kama chombo cha ukombozi tz!!
     
Loading...