Week end njema wakuu


IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,637
Likes
2,684
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,637 2,684 280
Baada ya kufanya kazi kwa bidii na maarifa kwa week nzima sasa napenda kuwaaga kwa kusema.....'thank God its friday'...ngoja niwahi familia
 
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
7,040
Likes
62
Points
145
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
7,040 62 145
Baada ya kufanya kazi kwa bidii na maarifa kwa week nzima sasa napenda kuwaaga kwa kusema.....'thank God its friday'...ngoja niwahi familia
duh!!
wengine hatutamani hiyo wikiend maana nni kero tupu
yaan ntaenda misa ya asubuhi na jioni as nikikaa mtaa ntakuwa nawekewa pilipili machoni
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,637
Likes
2,684
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,637 2,684 280
duh!!
wengine hatutamani hiyo wikiend maana nni kero tupu
yaan ntaenda misa ya asubuhi na jioni as nikikaa mtaa ntakuwa nawekewa pilipili machoni
usijali yote ni katika kutimiza majukumu
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,005
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,005 280
na wewe pia kwa hiyo hutweza kupost tena mpaka j3..ila tutakumis sana mkuu igwe
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,698
Likes
1,243
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,698 1,243 280
Wengine hatuna weekend...kupumzika kwema mkuu..
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
592
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 592 280
Mhhh hivi weekend ndo nini maana mimi ni muendelezo mpaka niamkie jumatatu
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,637
Likes
2,684
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,637 2,684 280
na wewe pia kwa hiyo hutweza kupost tena mpaka j3..ila tutakumis sana mkuu igwe
ahahhhahaaaaaaaa!..si unajua tena wengine tunatumia computer za ofisni mkuu...joke
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Sante IGWE! Wikiendi njema na kwako pia. Salimia familia.
 
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
10,094
Likes
1,631
Points
280
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
10,094 1,631 280
woza friday siku ya wanaume
 
C

charndams

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
437
Likes
27
Points
45
C

charndams

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
437 27 45
Baada ya kufanya kazi kwa bidii na maarifa kwa week nzima sasa napenda kuwaaga kwa kusema.....'thank God its friday'...ngoja niwahi familia
see you guy, but usisahau kumpelekea REDDS 2
 
C

charndams

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
437
Likes
27
Points
45
C

charndams

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
437 27 45
duh!!
wengine hatutamani hiyo wikiend maana nni kero tupu
yaan ntaenda misa ya asubuhi na jioni as nikikaa mtaa ntakuwa nawekewa pilipili machoni
nitakutumia inspirational novels kama 6 hivi sitakuondolea mawazo
 

Forum statistics

Threads 1,249,429
Members 480,660
Posts 29,698,182