Week end njema wakuu

Marytina

JF-Expert Member
Jan 20, 2011
7,612
3,049
Baada ya kufanya kazi kwa bidii na maarifa kwa week nzima sasa napenda kuwaaga kwa kusema.....'thank God its friday'...ngoja niwahi familia
duh!!
wengine hatutamani hiyo wikiend maana nni kero tupu
yaan ntaenda misa ya asubuhi na jioni as nikikaa mtaa ntakuwa nawekewa pilipili machoni
 

IGWE

JF-Expert Member
Feb 3, 2011
9,341
6,885
duh!!
wengine hatutamani hiyo wikiend maana nni kero tupu
yaan ntaenda misa ya asubuhi na jioni as nikikaa mtaa ntakuwa nawekewa pilipili machoni

usijali yote ni katika kutimiza majukumu
 

ndetichia

JF-Expert Member
Mar 18, 2011
27,770
6,521
na wewe pia kwa hiyo hutweza kupost tena mpaka j3..ila tutakumis sana mkuu igwe
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

3 Reactions
Reply
Top Bottom