WAZO LA JUMAPILI: Consultant wa kutafutia mchumba!

WAZO LA JUMAPILI: Consultant wa kutafutia mchumba!

WomanOfSubstance

Platinum Member
Joined
May 30, 2008
Posts
5,457
Reaction score
975
Kwenu mnaotafuta mke wa kuoa!

Miaka ya nyuma, kijana hakuwa na kazi kubwa saaana kutafuta mchumba tena kwa vigezo avitakavyo mwenyewe.

Kigezo cha uchapa kazi, usomi, hata mwonekano/wajihi ilikuwa rahisi sana kupata. Kama ni uchapa kazi basi jamii au hata familia ya karibu iliweza kuvalidate. Kuhusu ulimbwende ndio kabisaaa ilikuwa rahisi kuona. Mdada alikuwa na nywele za asili akisuka au kunyodwa kwa staili mbalimbali za kiasili na kupaka mafuta ya asili haswa ya nazi.

Ngozi ilikuwa asili kabisa.Kama ni mweusi basi alikuwa mweusi. Mweupe alikuwa mweupe kweli.

Siku hizi, tabia ni kitendawili kujua... sijui atakuambia nani.. labda kama ni jirani yako au mnasoma wote.... na mnakaa mji mmoja! Kama ni urembo, basi wa dukani ndio asilimia zaidi ya 70 mradi uchache uwepo tu.Ndio maana wanasema siku hizi kila mwanamke ni mrembo. Kuanzia nywele, mboni za macho, kope, kucha,matiti, makalio hadi kule nyetini ni artificial! Akina kaka mna kazi kubwa.

Inabidi muweke ma consultants wa kuwasaidia kung'amua vigezo vipi ni vya kweli au asili na vipi vya kuungaunga!

Lakini hata akina kaka nao hawajambo siku hizi. Mkorogo wanawazidi kina dada, wananyoa nyusi, wanafanyiwa waxing, wanajikwatua kuliko akina dada wakati mwingine. Mwanamke usipoangalia, mumeo atakuzidi kwa "urembo"....

Dunia twenda wapi?
 
Mke bora hutoka kwa Mungu! sara na kuomba kukiambatana na kufunga ni suluhisho tosha, kuepuka hizi made in Republic of China!
 
Kuhusu ulimbwende ndio kabisaaa ilikuwa rahisi kuona.Mdada alikuwa na nywele za asili akisuka au kunyodwa kwa staili mbalimbali za kiasili na kupaka mafuta ya asili haswa ya nazi. Ngozi ilikuwa asili kabisa.Kama ni mweusi basi alikuwa mweusi.Mweupe alikuwa mweupe kweli. Siku hizi, tabia ni kitendawili kujua... sijui atakuambia nani..labda kama ni jirani yako au mnasoma wote.... na mnakaa mji mmoja! Kama ni urembo, basi wa dukani ndio asilimia zaidi ya 70 mradi uchache uwepo tu.Ndio maana wanasema siku hizi kila mwanamke ni mrembo. Kuanzia nywele, mboni za macho, kope, kucha,matiti, makalio hadi kule nyetini ni artificial! Akina kaka mna kazi kubwa.

WOS,ningependa sana kuchangia topic yako,ila kuna maneno mawili yananichanganya,naomba unisaidie nini maana na/au tofauti ya MLIMBWENDE na MREMBO.
 
Yalah! Hadi nyetini ati artificial! How is that possible?

si hamtaki "used"..basi inakuwa re-packaged!
Its all about kuwawekea wanawake standards which are way too high, mnataka warembo kupitiliza, mnataka asiye used wakati kila mumuonaye mnataka mumjaribu hata kama hamna nia naye, ilhali nyie vya kwenu ni vichache tena wakati mwingine hafifu sana au hakuna kabisa maana mdada akitaka kuweka standards hamkawii kusema kuwa ni changu......!
 
WOS,ningependa sana kuchangia topic yako,ila kuna maneno mawili yananichanganya,naomba unisaidie nini maana na/au tofauti ya MLIMBWENDE na MREMBO.

Kimsingi hayana tofauti kubwa sana - yote yana maana uzuri - beauty..si unajua hata kizungu kuna Beautiful, pretty, glamorous, gorgeous etc....
 
Kwenu mnaotafuta mke wa kuoa!

Miaka ya nyuma, kijana hakuwa na kazi kubwa saaana kutafuta mchumba tena kwa vigezo avitakavyo mwenyewe.

Kigezo cha uchapa kazi, usomi, hata mwonekano/wajihi ilikuwa rahisi sana kupata. Kama ni uchapa kazi basi jamii au hata familia ya karibu iliweza kuvalidate. Kuhusu ulimbwende ndio kabisaaa ilikuwa rahisi kuona. Mdada alikuwa na nywele za asili akisuka au kunyodwa kwa staili mbalimbali za kiasili na kupaka mafuta ya asili haswa ya nazi.

Ngozi ilikuwa asili kabisa.Kama ni mweusi basi alikuwa mweusi. Mweupe alikuwa mweupe kweli.

Siku hizi, tabia ni kitendawili kujua... sijui atakuambia nani.. labda kama ni jirani yako au mnasoma wote.... na mnakaa mji mmoja! Kama ni urembo, basi wa dukani ndio asilimia zaidi ya 70 mradi uchache uwepo tu.Ndio maana wanasema siku hizi kila mwanamke ni mrembo. Kuanzia nywele, mboni za macho, kope, kucha,matiti, makalio hadi kule nyetini ni artificial! Akina kaka mna kazi kubwa.

Inabidi muweke ma consultants wa kuwasaidia kung'amua vigezo vipi ni vya kweli au asili na vipi vya kuungaunga!

Lakini hata akina kaka nao hawajambo siku hizi. Mkorogo wanawazidi kina dada, wananyoa nyusi, wanafanyiwa waxing, wanajikwatua kuliko akina dada wakati mwingine. Mwanamke usipoangalia, mumeo atakuzidi kwa "urembo"....

Dunia twenda wapi?
ni kweli kabisa W.O.S.lakini mimi nimekupenda wewe naturaly,no consultancy needed hapo hao wengine nawaachia masanilo na fidel
 
Mke bora hutoka kwa Mungu! sara na kuomba kukiambatana na kufunga ni suluhisho tosha, kuepuka hizi made in Republic of China!
vipi mke wetu wa kuli-mbwani,nae ulipewa na mungu mkuu.
 
mada nzuri WoS..

mie naona hata huyo consultant naye tutamtembezea pochi/tutamuhonga awadanganye!LOL😛ainkiller::target:
 
Mke bora hutoka kwa Mungu! sara na kuomba kukiambatana na kufunga ni suluhisho tosha, kuepuka hizi made in Republic of China!

Mkuu naomba nitofautiane na wewe kidogo

HATA UFUNGE, UOMBE, BILA JUHUDI BINAFSI HUWEZI FANIKIWA KUMPATA MKE MWEMA, so ukijifungia kanisani au nyumbani ukiwa unaomba huyo mke atakufuata kanisani au nyumbani? pamoja na kuomba you need to go out jichangane from there ndo unaweza fanikiwa
 
Lakini hata akina kaka nao hawajambo siku hizi. Mkorogo wanawazidi kina dada, wananyoa nyusi, wanafanyiwa waxing, wanajikwatua kuliko akina dada wakati mwingine. Mwanamke usipoangalia, mumeo atakuzidi kwa "urembo"....

Dunia twenda wapi?

I'm sorry but this is gay as hell. Mwanaume gani huyo anayefanyiwa waxing na kunyoa nyusi? Hiyo waxing anafanyiwa sehemu gani ya mwilini? Kwapa? Kwenye makalio? Kifuani? WTF? Gay is as gay does....
 
Mke bora hutoka kwa Mungu! sara na kuomba kukiambatana na kufunga ni suluhisho tosha, kuepuka hizi made in Republic of China!

Unampataje sasa toka huko kwa MUNGU?hii ndio hoja yenyewe.Nitajuaje kwamba ametoka kwa MUNGU...
 
Yalah! Hadi nyetini ati artificial! How is that possible?

Ooh yeah...fanya utafiti kuhusu vaginoplasty au vaginal rejuvenation na penile enlargement....

Huko majuu siku hizi ukitaka kutoka na demu organic (kama wewe ni mwanaume) basi huna budi kuchagua ambaye siyo mzuri sana. Ukitoka na wale wanaowaita drop dead gorgeous basi kuna uwezekano mkubwa sana wa huyo dada kuwa feki.
 
I'm sorry but this is gay as hell. Mwanaume gani huyo anayefanyiwa waxing na kunyoa nyusi? Hiyo waxing anafanyiwa sehemu gani ya mwilini? Kwapa? Kwenye makalio? Kifuani? WTF? Gay is as gay does....

Nakubaliana nawe kabisa, Mwanaume yeyote anayenyolewa nyusi na kufanyiwa waxing basi ni lazima ana kasoro fulani katika uanaume wake. Unyolewe nyusi na kufanyiwa waxing ili iweje? uwe na macho ya kurembuka na mwili laini kama mwanamke? si ajabu mwanaume kama huyu anaweza kula hata kungu manga ili macho yake yarembuke zaidi.
 
Inabidi muweke ma consultants wa kuwasaidia kung'amua vigezo vipi ni vya kweli au asili na vipi vya kuungaunga!

Labda ndio sababu siku hizi kabla ya kuoa wanaume huwaweka 'kinyumba' kwanza ili angalau waweze kubainisha organic out of artificials na baadae wafanye maamuzi ya kuoa au 'kutumia na kutupa'. Najua bado njia hii haisaidii sana kufanya maamuzi sahihi.
 
Labda ndio sababu siku hizi kabla ya kuoa wanaume huwaweka 'kinyumba' kwanza ili angalau waweze kubainisha organic out of artificials na baadae wafanye maamuzi ya kuoa au 'kutumia na kutupa'. Najua bado njia hii haisaidii sana kufanya maamuzi sahihi.

Wanaume wengi wameshaerevuka na hivyo kuweza kupambanua uzuri wa kuzaliwa na uzuri wa kununua, na wala hawahitaji consultants kuweza kutofautisha. Ni wachache mno ambao wanaweza kuuingia mkenge wa uzuri wa kununua.
 
Wanaume wengi wameshaerevuka na hivyo kuweza kupambanua uzuri wa kuzaliwa na uzuri wa kununua, na wala hawahitaji consultants kuweza kutofautisha. Ni wachache mno ambao wanaweza kuuingia mkenge wa uzuri wa kununua.
Umenichekesha sana..hapo kwenye bold....
 
si hamtaki "used"..basi inakuwa re-packaged!
Its all about kuwawekea wanawake standards which are way too high, mnataka warembo kupitiliza, mnataka asiye used wakati kila mumuonaye mnataka mumjaribu hata kama hamna nia naye, ilhali nyie vya kwenu ni vichache tena wakati mwingine hafifu sana au hakuna kabisa maana mdada akitaka kuweka standards hamkawii kusema kuwa ni changu......!
Hili nalo nenooo!!!
 
Back
Top Bottom