Kwenu mnaotafuta mke wa kuoa!
Miaka ya nyuma, kijana hakuwa na kazi kubwa saaana kutafuta mchumba tena kwa vigezo avitakavyo mwenyewe.
Kigezo cha uchapa kazi, usomi, hata mwonekano/wajihi ilikuwa rahisi sana kupata. Kama ni uchapa kazi basi jamii au hata familia ya karibu iliweza kuvalidate. Kuhusu ulimbwende ndio kabisaaa ilikuwa rahisi kuona. Mdada alikuwa na nywele za asili akisuka au kunyodwa kwa staili mbalimbali za kiasili na kupaka mafuta ya asili haswa ya nazi.
Ngozi ilikuwa asili kabisa.Kama ni mweusi basi alikuwa mweusi. Mweupe alikuwa mweupe kweli.
Siku hizi, tabia ni kitendawili kujua... sijui atakuambia nani.. labda kama ni jirani yako au mnasoma wote.... na mnakaa mji mmoja! Kama ni urembo, basi wa dukani ndio asilimia zaidi ya 70 mradi uchache uwepo tu.Ndio maana wanasema siku hizi kila mwanamke ni mrembo. Kuanzia nywele, mboni za macho, kope, kucha,matiti, makalio hadi kule nyetini ni artificial! Akina kaka mna kazi kubwa.
Inabidi muweke ma consultants wa kuwasaidia kung'amua vigezo vipi ni vya kweli au asili na vipi vya kuungaunga!
Lakini hata akina kaka nao hawajambo siku hizi. Mkorogo wanawazidi kina dada, wananyoa nyusi, wanafanyiwa waxing, wanajikwatua kuliko akina dada wakati mwingine. Mwanamke usipoangalia, mumeo atakuzidi kwa "urembo"....
Dunia twenda wapi?
Hii dunia ya sasa hakuna waowaji / waolewaji watu tunakwenda tu mzobe mzobe.
Mwanamme akisema achukue mwanamke wa kijijini, basi huyo mwanamke mpe miezi kadhaa maana akikaa mjini kidogo anakuwa mtoto wa mjini kuliko wale ambao wameishi hapo. Hakuna siku hizi mtoto wa kanisani au msikitini.
Ukiamua kuolewa / owa fanya tu hivyo lakini uwe tayari kwa lolote, as long as roho yako imeridhia.
The truth is wanawake wa mjini karibu wote wanaenda kwa babu (Sangoma) kutafuta nyongeza. Tena wale wanaume wasio fika chumvini ni rahisi maana unawekewa asali na manuizo " tamu saa zote, haizeeki, haichachuki, haiozi, kila mtu anaikimbilia n.k" basi wewe huwezi kwenda kwenye P--y yoyote hata ukiwa unajua unapangishwa foleni, hufukiti kokote. Na huyo mwanamke awe kijana utamuona kigoli, mzee utamuona kijana, upo hapo? Hata wanaokwenda chumvini, utakuta umetayarishiwa asali kwenye side table, wewe unafiki mapenzi kumbe hiyo nyongeza tu.
Nawaonea huruma sana wanaume wanaokimbilia nyumba ndogo ooh mke wangu nimemchoka, wanalishwa uchafu ulio kithiri mpaka anaweza kusahau nyumba yake. Hivi unafikiri hiyo p---y inakuwa na utamu kiasi gani wa kuisikilizia mpaka muda wote unaiwaza hiyo hiyo??
Duniani kuna mambo ni bora wanaume mkapata ushauri kutoka kwa dada zenu watawaeleza. Fikiria mtu akunuizie " mimi unione kama pumzi yako" utasalimika kweli?? Huwezi kupumua bila kumuaza yeye
Sisi wanawake tukiamua hatuna huruma, sema tu huko kwa babu inabidi u renew maana kuna wakati zinaexpire, usiombe ukakutana na mwanamke ambaye ameshajehiwa na mwanaume mwingine utakoma, atakuinamisha kama kondoo. Hizo cream na madikodiko yote unayanunua mwenyewe mwanaume kumpelekea kidosho.
Tatizo na nyinyi wanaume hamtulizi fikra zenu za ngono saa zoteeeeee, Ukimuona demu basi unawaza tu utakavyovinjari naye.
Tuwape nini mtosheke tuwe na amani kwenye nyumba na familia zetu???????????
Hallooooooooooooooooooooooooooow