Waziri Ngeleja: Serikali imeridhia kuilipa DOWANS Bilioni 95

Waziri Ngeleja: Serikali imeridhia kuilipa DOWANS Bilioni 95

Ngeleja ,my class mate, endelea kutuyeyusha ila ujue kila kitu kina mwisho wake...nakuonea huruma my friend....utadanganya kwa muda,ila huwezi danganya watu wote muda wote......najua hili unalijua na huna cha kufanya....ila mwisho wa siku mtalipa gharama hizi!!!!!maisha yetu mnayafanya yawe magumu kwa ubinafsi wenu..hakika mtalipa gharama hizi!!!!kumbuka nakujua vizuri!!
 
Porojo hazitatupeleka popote. Huu ni wakati wa vitendo. Mi siongei tena. Ni actions tu kwa kwenda mbele. Mtanisoma tu...Aluta continua.
 
Hapa ni kumkalia kooni Picard na Canada huko ndipo tutapata ukweli sio Singapore na India
 
On the ownership of Dowans Tanzania Limited, Mr Ngeleja said the company is owned by six people who sit on the board of directors and none of whom are Tanzanians.

He mentioned them as Mr Andrew James Tice from Canada, Mr Gopalakrishnan Balachandran from India and Mr Hon Sung Woo from Singapore. Others are Mr Sulaiman Mohamed Yahya Al Adawi from Oman, Mr Guy Arthur Picard of Canada and Mr Stanley Munai from Kenya.

Source: Govt to pay Dowans Sh91bn

Canada, India, Singapore, Oman, Kenya....,.does this make any sense? how come watu kutoka nchi tano tofauti wakawa na something in common in Costa rica, or Tanzania for that matter. Was it because someone in Tanzania just used their names and their nationalities? Is it kampuni ya kigeni au ni Dowans Tanzania, what makes it Dowans Tanzania wakati hakuna hata mtanzania mmoja, na haina ofisi Tanzania, nani aliyeipa hiyo tenda?

So many dots to connect, the picture will be very clear.
 
Mod utatusamehe kwa leo kwa kweli just let us release some steam....GRRRRRRRRRR!!!:mad2:
 
Hao serikali wanatudanganya maana haiwezekani taarifa za wamiliki zitoke BRELA na tume ya Mwakyembe ilifanya uchunguzi na kugundua kuwa ni kampuni hewa Sasa inamaana The Mwakyembes hawakuwa na akili ya kwenda BRELA kujua wamiliki wake na imeanzishwa lini..? Waache kutufanya sisi watoto. Na Kwanini wakati Wa kujibu hoja wamiliki wasijulikane ila wakati Wa malipo Ndo tuambiwe hii ni njia ya kutaka kuyatafuna hayo mabilioni tu...!
 
hapa ninachona magazeti yanapotosha taarifa.km nilivyomsikia ngereja,alitaja majina ya makampuni mawili kama wamiliki.

Hawa waliopo hapa tz ni madirector sio wamiliki.

Kwa kifupi hatukutajiwa majina ya watu ambao ni wamiliki ila tulipewa majina ya makampuni ambayo ndiyo wamiliki wa dowans tz
 
Mkwere alirudisha kangeleja kwa misheni hii. Tutajuta kumjua JK
 
Rev utakufa buree... watanzania wenyewe saa hii wanasubiri 2015, nchi hii ni ya maajabu
 
I don't think Ngereja will last for this five years…this dowans and richmont wil follow him for his lest of life as politician and in person
How can he dot that….
 
Ngeleja ni mfanyakazi wa Rostam Aziz alikuwa wakili wa VodaCom.

Kwanini serikali ilipe DOWANS wakati wazee wa east afrika wameshinda kesi lakini hawajalipwa?

Wanafunzi vyuo vikuu hawajalipwa mikopo?

Watu wanakufa hosipitalini??
 
Rostam bana, ile KAGODA alisajili majina ya wengine, but he wasn't smart on the location (plot #) akaandika plot ilipo kampuni yake ya ujenzi Pugu Rd, na mbaya zaidi aliyemmilikisha KAGODA ni mfanyakazi wake. Huo ulikuwa mchemsho na JK akakaa kimya, as if wabongo akili zetu zimejaa upepo tu haziwezi kufikiri.

This time wanaendeleza u**nge uleule, kwa majina ya wahindi, waasia, Canadians + Kenyans, mradi tu kuendelea kutufanya malofa.

Wakati unakuja, haizidi hata 2yrs ahead (mtakumbuka hii statement) ambapo mwisho wa haya utakuwa bayana
 
:frusty::frusty::frusty::frusty:4 sure am tellin u ma fellow tzs, there is a tremendous demand for training and having a lot of snapers and sharpshooters, tanzanian politician hawavumiliki, could someone hire me a riffler or AK-47,
 
Rostam bana, ile KAGODA alisajili majina ya wengine, but he wasn't smart on the location (plot #) akaandika plot ilipo kampuni yake ya ujenzi Pugu Rd, na mbaya zaidi aliyemmilikisha KAGODA ni mfanyakazi wake. Huo ulikuwa mchemsho na JK akakaa kimya, as if wabongo akili zetu zimejaa upepo tu haziwezi kufikiri.

This time wanaendeleza u**nge uleule, kwa majina ya wahindi, waasia, Canadians + Kenyans, mradi tu kuendelea kutufanya malofa.

Wakati unakuja, haizidi hata 2yrs ahead (mtakumbuka hii statement) ambapo mwisho wa haya utakuwa bayana

SIkUELEWI KABISAAa WHAT IS IN YOUR MIND


Mkiandamana tena kupinga nauli hizi tutaua twice as much, tulia tuliii, nchi itawalike bila mizengwe.

Mnataka kuanzisha chokochoko kwenye Kisiwa cha Amani?
 
Hivi mbona Bunge liliunda tume ikaja na mapendekezo na kumtaja mhusika na kuomba waachie ngazi, na wakafanya hivyo????? sasa mbona ngereja anakuja na wimbo mpya? kile kilichoonwa na Tume ya bunge ya Mwakyembe na ngereja anayo twambia mbona ni kizungurukuti????

Jamani kwa mtindo huu maandamano yakifika dar,tutakufa wengi make tumechoka kufanywa mazezeta!

Mi ntaanza kuchimba kaburi langu, bora nife kuliko kuona madudud ya kikwete na ngereja wakati bunge lilishaona uozo na kutoa mapendekezo ambayo yalikaliwa na leo wanatoa uongo mbele ya macho yetu!! May take!!!!
 
Back
Top Bottom