Waziri Ngeleja: Serikali imeridhia kuilipa DOWANS Bilioni 95

Waziri Ngeleja: Serikali imeridhia kuilipa DOWANS Bilioni 95

Samahani kama nitawakwaza lakini what is the way foward badala ya kuendelea kulalamika tunakwenda kutafuta haki yetu mahakamni au wapi kwingine na kwa staili gani?
Maana kupiga kelele pekee hakutasolve chochote!!
 
actually ninavyofahamu mimi, kampuni yoyote ya Tanzania lazima iwe na mtanzania atleast mmoja anayehold share kiasi fulani. Hauwezi kuwa na kampuni ya kigeni tanzania ambayo iko 100% fully owned na wageni.
 
Ngeleja yupo pale anafuata tu maelekezo ya boss wake. Hana hata interest wala hajishughulishi kufanya kazi kama Waziri.

Akienda mikutano nje ya nchi, hana cha maana anachokifanya zaidi ya kutafuta wanawake .............

Ni high time kuanza kuwaondoa mawaziri kabla hawajakaa kwenye nyadhifa na kufanya madudu kama haya.
 
Mi kwa maoni yangu naona hawa jamaa kwanza wasilipwe mpaka uchunguzi wa kina ufanyike iweje mkurugenzi mmojawapo yupo bongo afu mahakamani ailkuwa akihudhuria mfanyakazi wa caspian y ra? Na alipokuwa akiulizwa anasema yupo pale kufuatilia kesi kwa ajili ya kumpa maendeleo ya kesi bosi wake ambaye ni rostam aziz. Sisi siyo wapumbavu bwana.
 
Au rostam afe tu kwanza akifuatiwa na el afu chenge afu mgonja afu jeykey labda tutatulia kwa muda
 
Samahani kama nitawakwaza lakini what is the way foward badala ya kuendelea kulalamika tunakwenda kutafuta haki yetu mahakamni au wapi kwingine na kwa staili gani?
Maana kupiga kelele pekee hakutasolve chochote!!

Scale up kile walichofanya watu wa Arusha.....iwe nchi nzima sasa!!
 
Nakuja, naenda kuchukua maji kwanza maana kwa mtindo huu mabomu hayataisha na sisi tutashinda daima! they want to fool us? what the hell do they think they are? ngoja kwanza; hivi huyu ngeleja ni mzima kichwani kweli? nakuja
 
Mimi nilitahayari ukimuona usoni alikuwa amejawa na soni alipotaja jina la kihindi waandishi wakaangua kicheko akabaki anageuka kushoto na kulia,Ngereja ni kati ya vijana wapumbavu wengi tulionao kwenye nchi hii kwa sababu asingetumika kuja kutueleza habari za ujinga namna ile he can pack off and go to hell
 
JK anajua kabisa kuwa kutokana na kushindwa kuongoza kwa miaka mitano iliyopita ni dhahiri kuwa hatamaliza mika mitano lazima ataachia ngazi tu aidha kwa heri au shari hivyo ameamua kujichukulia chake mapema, mambo yakizidi anasepa kivyake na mkwanja wake kibindoni.
 
Jamani,

Kumbe serikali ya JK ina hela nyingi hazina kazi. Kesi ya Dowans imelipuka juzi tu na uamuzi wa kuwalipa umeshafikiwa tayari!!! Last week Ngeleja aliulizwa wailiki wa Dowana akasema hawajui, leo tayari anao, anawataja kabisa!!??. Hivi Ngeleja naye kafika mahala anatufanya waTZ wote wana akili mgando!!.

Waheshimiwa huko mjengoni,(najua mnakutana Feruari), kama alivysema 6 hakuna kulipa hiyo kitu. Na wakituzunguka tu tutajua, hapo ndo watakapojutia kumwagia petroli moto unaowaka
 
inauma sana hasa pale waziri ambaye amepewa dhamana ya kusimamia wazara tena nyeti akifanya usanii na kuhadhaa wa tanzania kwa niaba ya mafisadi.ngeleja amewaona watanzania wajinga na wapumbavu pale alipotaja makampuni yanayo miliki dowans, badala ya kutaja majina ya watu wanao miliki mradi huu wa kiufisadi.je mtazania kweli ana jua nini juu ya kitu kama HOLDING!

hata hofu ya mungu hana ya kutetea uovu wa serikali dhalimu ya kikwete juu ya uporaji wa mali na utajiri wa watanzania kwa ahadi ya uhakika wa uwaziri na posho kidogo ya kwenda ulaya na hawara yake kwa garama ya mafisadi! taifa zima lipo ktk msiba wa uongozi,kila mtu na lwake,makambayake, rais yake, jaji mkuu yake,waziri mkuu yake inategemea kila mtu ameamkaje siku hiyo.

wakati wa mwalimu ukituhumiwa tu,katika nafasi yoyote ya umma ilitosha kabisa wewe kujiuzulu, leo hii tuhuma imekuwa moja ya sifa za kiongozi kubaki madarakani.hawa wamefoji vyeti bado wapo madarakani,hawa wametofautiana na rais unasikia vijana hodari tuna kwenda wapi tanzania?

tumesoma na kusikia rostam mapato yake ya miezi 4 nisawa namalipo ambayo tanesco wanailipa dowans, safi hakuna shida, je yeye kutokana na mapato haya amelipa kiasi gani kama ushuru wa mapato kwa serikali? hapa hakuna wakufuatilia na wala said mwema haja sema lolote juu ya hili,lakini yuko tayari kuua kwa ajili ya ccm! tutafika? silaha ipo tayari kwa watoto wa kitanzania wasio na kazi na si kwa mafisadi wanao pora na kuiba hata kisicho ibika.

maanguko yote ya dola huanza na kutofautiana kwa lugha za watawala.ishara ya pili ni pale mtawala anapo ona familia yake ni sehemu ya watendaji wa esrikali yake, haya yote yamesha onekana.kuanguka kwa dola moja ni kuibuka kwa dola mpya. ngeleja kikwete asipo kutoa utatoka kwa nguvu ya umma. naomba kutoa hoja.
 
Thanks Rev. your fury well phrased.

New constitution could pull us through these troubles na matatizo. It seem there is - somewhere along in the governing cadres -a remote controlled string pulling our pres puppet! Hawamjui na hawakumjua Dowans hapo nyuma, lakini ghafla tunalipa pesa kwa mtu ambaye hatukumjua kamwe Mungu wangu - this is sheer stupidity and hypocricy.

The hearts of patriotic Tanzanians are bleeding; our country is being looted by mijambazi. Siku ipo atatokea Idi Amini hapa Tz tuone itakuwaje.
 
Hivi nani asiyejua kuwa Ngeleja analipa fadhila kwa Rostam Aziz kuhusu issue ya Dowans? Kwa wale wasiofahamu, Ngeleja alikuwa mfanyakazi wa Vodacom kama Mwanasheria na alipoamua kwenda kugombea ubunge Sengerema, gharama zote za kampeni zililipwa na Rostam.

Pili,Idris Rashid aliyekuwa Mkurugenzi Mtendaji wa TANESCO alihakikisha kuwa mkataba kati ya TANESCO na Dowans lazima uwe ni wa upande mmoja (ie TANESCO ishindwe).Ikumbukwe kuwa Idris Rashid ni mbia kwenye kampuni ya Power Pool East Africa iiyopo Singida itakayozalisha umeme kwa kutumia upepo. Wabia (partners) wengine kwenye kampuni hiyo ni Rostam,Edward Lowassa, Mkuu wa Mkoa wa Singida Bw Parseko Kone, Bw Shamte na Mzungu Mmoja aliyekuwa anafanya kazi ubalozi wa Denmark.Kwa taarifa,Bw Harrison Mwakyembe alikuwa ni mmoja wa wabia katika kapuni hii ya Power Pool lakini aliharibu baada ya kuwamaliza Rostam na Lowassa kwenye issue ya Richmond na akaamu kujitoa.Pia ikumbukwe kuwa Bw Kone aliteuliwa kuwa RC wa Singida na Lowassa ili kusimamia mradi huo wa Power Pool kwa karibu.In short, Bw KOne ni kama Afisa Mradi huo.Kazi ya RC anafanya tu.


Mdau
 
Mawaziri wote wa Madini na Nishati wa siku za karibuni anateua Rostam:Yona=>Msabaha=>Karamagi=>Ngeleja
 
Hivi nani asiyejua kuwa Ngeleja analipa fadhila kwa Rostam Aziz kuhusu issue ya Dowans? Kwa wale wasiofahamu, Ngeleja alikuwa mfanyakazi wa Vodacom kama Mwanasheria na alipoamua kwenda kugombea ubunge Sengerema, gharama zote za kampeni zililipwa na Rostam.

Pili,Idris Rashid aliyekuwa Mkurugenzi Mtendaji wa TANESCO alihakikisha kuwa mkataba kati ya TANESCO na Dowans lazima uwe ni wa upande mmoja (ie TANESCO ishindwe).Ikumbukwe kuwa Idris Rashid ni mbia kwenye kampuni ya Power Pool East Africa iiyopo Singida itakayozalisha umeme kwa kutumia upepo. Wabia (partners) wengine kwenye kampuni hiyo ni Rostam,Edward Lowassa, Mkuu wa Mkoa wa Singida Bw Parseko Kone, Bw Shamte na Mzungu Mmoja aliyekuwa anafanya kazi ubalozi wa Denmark.Kwa taarifa,Bw Harrison Mwakyembe alikuwa ni mmoja wa wabia katika kapuni hii ya Power Pool lakini aliharibu baada ya kuwamaliza Rostam na Lowassa kwenye issue ya Richmond na akaamu kujitoa.Pia ikumbukwe kuwa Bw Kone aliteuliwa kuwa RC wa Singida na Lowassa ili kusimamia mradi huo wa Power Pool kwa karibu.In short, Bw KOne ni kama Afisa Mradi huo.Kazi ya RC anafanya tu.


Mdau

Dr. Mwakyembe hakuwa mwanahisa ndani ya Powerpool bali kampuni ya akina Mwakyembe na wenzie walikuwa wakigombe kupewa eneo na powerpool mkoani singida
 
Rev. Kishoka, I can tell you, we shall soon go to MSITUNI! Unless we go there, we shall see no justice in TZ. Muda kidogo tutachoka kuona watu wachache wakifurahia matunda ya jasho letu. It was few hours ago when RA with his own mouth said he convinced DOWANS to come and invest in TZ. Kwa hiyo anakubali kabisa kuwa aliliingiza taifa kwenye matatizo, yet no step against him. In the Rada scandal; Vithlani was paid 12.4 mil USD for unknown reason, yet no step against him. Sasa wanaua watu wasio na hatia in their struggles to silent us! I do not see the reason to continue with my PhD studies! I better go to MSITUNI. In Rwada, though Kagame is a dictator, he has zero tolerance to corruption, na nchi inasonga mbele. I give you only five years, muende Kigali mkajionee. Hatuwezi kuendelea kulima ili wachache wale. Kama serekali ya Uganda ilipouza msitu na mashamba ya wananchi kwa wahidni wananchi wa Uganda wakaenda kuwapiga wahindi na mashamba na misiti ikarudishwa, kwanini tusiwapige mawe hawa watu wachache ambao wameamua kuihujumu nchi?
 
Mawaziri wote wa Madini na Nishati wa siku za karibuni anateua Rostam:Yona=>Msabaha=>Karamagi=>Ngeleja
Karamagi alikuwa ni fundi umeme wa kampuni ya saruji wazo hill. Alipopelekwa nje kusoma akarudi na kupandishwa cheo kuwa meneja wa masoko! Hapo mambo ndo yaliharibika! ALikuwa anamwaga cement, nondo, mabati kwa vigogo (JK et all). Yeye pia Karamagi alinunua magari fulani ya kubebea cement (vumbi) na yalikuwa yanatumiwa na kampuni mbalimbali kusafirishia cement! Watu walipiga sana kelele lakini wapi. Karamagi alizaa na mzungu! Kuna wakati binti wa kike wa karamagi alikuwa na msela na nikasikia kwamba mshua wake alikuwa anambania sna asile urojo na huyo jaa na amtokeo yake demu huyo alikunywa klorokwin (zaidi ya vidonge 30)!! bahati nzuri aliokoloewa na wanandugu na alipelekwa hospitali kwa matibabu! Baada ya hapo ili kulipa fadhira JK alimteua Karamagi kuwa mkuu wa kampeni zake wakati wa awamu yake ya kwanza na kilichotokea baadae mnakijua!!!
 
Nimejaribu kusearch(google) kama ninaweza ipata compamy ya dowans siipati,
Mwenye kujua msaada please......
 
Nimejaribu kusearch(google) kama ninaweza ipata compamy ya dowans siipati,
Mwenye kujua msaada please......
Wenye akili zetu tulishajua kuwa hiyo ndo basi tena...!
Na mtafahamu mengi sana kuhusu hawa jamaa waliotajwa...watu tushaingia machimboni tayari kuzisaka cv zao!
 
Back
Top Bottom