Mtanganyika
JF-Expert Member
- Jul 18, 2007
- 1,601
- 964
Mkuu mimi nakusoma vema sana lakini nina haya:
Sisi wananchi tunasema HATUTAKI walipwe DOWANS, sasa 'serikali' hiyo ni kwa ajili ya nani? Wasiwasi wao nini? Kama wanadhani haya ni maandishi ya JF tu basi wajaribu kuitisha hata kura ya maoni juu ya hili. Kama ni DOWANS kulipwa itahitaji muda ili kwanza wabunge ambao ni wawakilishi wetu HALALI (japo wapo kibao mamluki) tuone nao wamekubali kutuingiza katika matatizo haya na tujue siku ya siku nani 'tutamhukumu kwa haki' ama wameamua kutunusuru na janga hili.
- Serikali ni nini haswa?
- Ngeleja ni nani mpaka mjihakikishie kuwa LAZIMA atamlipa boss wake?
- Kama wakilipwa bila kodi unadhani TRA watakuwa na meno?
Maamuzi toka watu wachache kwa niaba ya watanzania wote katika jambo nyeti kama hili si ya kuanza kupewa baraka kirahisi hivi, ati 'ni wazi watalipwa'... Tuwafahamishe kuwa wakishalipa watarajie baraza la mawaziri kung'atuka karibuni.
This' serious!
Invisible nakusoma, kusema kweli nipo kazini na sifanyi kazi naangalia hili saga linavyo unfold. Hawa jamaa ni wahuni, na wanachokifanya ni ubabe.
Nadhani ni muda muafaka wa kutumia balozi mbali mbali email kuziambia kwamba pesa mnazotupa kwa misaada zinalipiwa madeni ya kampuni hewa. Tuwaombe wakate misaada, Ngeleja na wahuni wenzie wanasema tule hata majani ili kampuni hewa zilipwe, basi bola tusipewa msaada hata chembe.