Ngeleja alikuwa mtumishi wa rostam pale vodacom, hata sasa bado anamtumikia bosi wake umaskini umeingia akilini mwake.
Yaani serikali hii ni mauaji, mafisadi na wezi wa kila kitu. Uko wapi smauel sitta? Uko wapi mwakyembe??
Chadema maandamano kila mkoa kulani yafuatayo
1. Mauaji ya arusha ni uthibitisho wa serikali dhalimu
2. Upandishaji bei ya umeme ni uthibitisho wa serikali kandamizi
3. Uchakachuaji umeya ni uthibitisho wa ufisadi na kulindana
4. Kuilipa dowans ni uthibitisho wa serikali fisadi na inayoongozwa na mafisadi ni unyonyaji
5. Mbowe, slaa na timu nzima ya chadema tunaomba maandamano haya tanzania nzima mkoa kwa mkoa chini ya usimamizi wenu kulani hayo hapo juu huku tukiwaelimisha watanzania maana ya mkutano wa kikatiba kudai katiba mpya.
Yaani serikali hii ni mauaji, mafisadi na wezi wa kila kitu. Uko wapi smauel sitta? Uko wapi mwakyembe??
Chadema maandamano kila mkoa kulani yafuatayo
1. Mauaji ya arusha ni uthibitisho wa serikali dhalimu
2. Upandishaji bei ya umeme ni uthibitisho wa serikali kandamizi
3. Uchakachuaji umeya ni uthibitisho wa ufisadi na kulindana
4. Kuilipa dowans ni uthibitisho wa serikali fisadi na inayoongozwa na mafisadi ni unyonyaji
5. Mbowe, slaa na timu nzima ya chadema tunaomba maandamano haya tanzania nzima mkoa kwa mkoa chini ya usimamizi wenu kulani hayo hapo juu huku tukiwaelimisha watanzania maana ya mkutano wa kikatiba kudai katiba mpya.