Pale msamala palishindikana, yaan wangeweka pale mshangano.Ile stand iko mbali mno,ni afadhali ingejengwa palepale msamala
Kwa population ya songea haikutakiwa stand iwe mbali vile mji hautanuliwi kwa kupeleka huduma mbali20km ni kawaida tuu, ni umbali wa kutoka Kimara mwisho mpaka kibaha au Dodoma pale Mtumba mpk Dodoma mjini,
Mji ukikua inakua kawaida, hata wakazi wa Dar mpaka mbezi au Ubungo inategemea unatoka wapi...
Sijawahi kufika Songea[emoji28]
Sent from my SM-G610F using JamiiForums mobile app
Kwa population ya songea haikutakiwa stand iwe mbali vile mji hautanuliwi kwa kupeleka huduma mbali20km ni kawaida tuu, ni umbali wa kutoka Kimara mwisho mpaka kibaha au Dodoma pale Mtumba mpk Dodoma mjini,
Mji ukikua inakua kawaida, hata wakazi wa Dar mpaka mbezi au Ubungo inategemea unatoka wapi...
Sijawahi kufika Songea[emoji28]
Sent from my SM-G610F using JamiiForums mobile app
Saa 10? Au 8?Shule ya Tanga hadi Songea Mjini ni kilometre ngapi? bila shaka ulihusika kupeleka stand huko Shule upuuzi gani sijui mnafanya, kwa gari ndogo nimeona ni 18Km hadi kufika Songea Mjini bado ni mbali sana hasa ukizingatia hakuna usafiri wa kuunganisha Shule ya Tanga na mjini hasa usiku na asubuhi, safari ya Dar lazima uamke saa kumi alfajiri.
[emoji23][emoji23][emoji23] una utani na home kwetu wee?Ila Songea mi huwaga sipaelewi..naona hapi city center ni porini tu
Imetolewa pale, imepekekwa mbali tena mno zaidi.Naomba kuuliza,mara ya mwisho kufika songea(2019) stendi mpya ilikuwa Msamala,Ni kwamba imesogezwa mbali zaidi sio Msamala tena?
Usafiri wa ndani ya mjini ndio ufike elfu 3000!?
Ile ya mjini kabisa ni ya dala dala, tatizo msamala pale ni eneo la jeshi, ndo maana paliachwa vile.Msamala..panaboa kule..sijui kwanini wasikarabati hii zamani ikaendelea kutumika hiyo hiyo
Ni mji ambao haukui nimeenda baada ya miaka 7 sijaona mabadilikoMkuu ni mbali halafu porini songea yenyewe kamji kanaanzia Mshangano.
Sasa kwa muktadha huo, hata ilipokua ya zamani, bado kutakua kuna watu walilazimika kutembea umbali huo, hiyo BALANCING ni ngumu sana kuifanya. Hata kwa DSM pale Ubungo na kwa sasa Mbezi Louis(kuanzia 25.2.2021, kama taarifa zilizonukuliwa zitabaki hivyo), siyo watu wote wanaweza kufaidika na umbali. Mtu wa Chanika, Mbagala, Gezaulole, Kongowe, Toangoma, Kibada, wengi watatumia zaidi ya kilometa 30, 40 hadi 50 kufika Mbezi, wakati wenzao wa Kimara, Kinyerezi, Kibamba ni kuanzia 10km na pungufu ya hizo.
20km ni kawaida tuu, ni umbali wa kutoka Kimara mwisho mpaka kibaha au Dodoma pale Mtumba mpk Dodoma mjini,
Mji ukikua inakua kawaida, hata wakazi wa Dar mpaka mbezi au Ubungo inategemea unatoka wapi...
Sijawahi kufika Songea[emoji28]
Sent from my SM-G610F using JamiiForums mobile app
Ni mji ambao haukui nimeenda baada ya miaka 7 sijaona mabadiliko
Bombo nimeiona tanga ni hospital ya mkoa wa tanga, kwa songea sijui kama ipo ila baada siku 4 nitakua songea nitalifanyia kazi.Ipi hiyo?
Aisee..nilijuaga msamala ..na kweli pale mjini mwezi January tulishuka pale niliona daladala tupu...songea kwetu Ila pabayaIle ya mjini kabisa ni ya dala dala, tatizo msamala pale ni eneo la jeshi, ndo maana paliachwa vile.
Mbagala Rangi 3 na Mbezi stendi mpya Kms ngap?Ili kupanua mji ni sawa hizo 20 km
Mkuu usifananishe dsm na songea, dsm unaweza fika sehem mda wowote.Mbagala Rangi 3 na Mbezi stendi mpya Kms ngap?