Wazalendo tunaomuunga mkono Prof. Assadi tukutane hapa!

Wazalendo tunaomuunga mkono Prof. Assadi tukutane hapa!

makapi katika ubora wenu.leo spika akibadilisha kauli mtapongeza km mazombi,leo magufuli akusema Prof Assad piga kazi mtakuja na kumsifu Assad.Hamjulikani mnasimamia nini siku zote.Hamuelewki nyuma wala mbele.Zimepotea 1.5 trilion na spika amekalia hoja hataki kupeleka ripoti hiyo kwa kamati ya bunge ili hatua zichukuliwe hilo hamuoni kazi ni kuwashwa kusifu na kufuata upepo.Assad ana hoja.Leo hii dunia iko kiganjani hata angesemea kule Mahuta Shimoni au Tunduru dunia ingejua tu.Eti alisemea nje ya nchi ni upeo mdogo san wa kufikiri.Mnahisi nyie vilaza mnafikiri kwa usahihi kuliko CAG.
Mdomo wake ndiyo umemponza na heshima yake kushuka kwa kuivua nchi nguo ughaibuni.....arudi kuhojiwa huo udhaifu wa Bunge maana yake ni Nini..... otherwise hicho kiti atakiacha mchana kweupe.
 
Oh yes nimeshawi kusikia sana tu. Eg. America since trump aingie. Waekuwa wakiponda baadhi ya maamuzi ya serikal yao. Hata wale viongoz wa juu.. wamediriki kumponda mpaka rais na taasis yake.
Ndio kusema hawakosei ?

Sent using Jamii Forums mobile app
Ulisha skia wameenda kwenye mikutano ya kimataifa wakafanya hivo.....wao wanakosoa sana wakiwa kwao.....alafu pia wao ni great national tofauti na sisi 3rd world country ukiongea hivi kwao unafanya hata watu wasio ijua tz waijue kwasababu coz biological people attracted to abnormal situation kuliko normal issue.....nikupe mfano most of children in Japan believe there is only maasai and wild animal in Africa hii kwa sababu tukienda sehemu ambazo diaspora inatutazama tunapeleka utamaduni wa asili also we preaching about wild life but we forgot to show our maturity in development in both life cycle social technological and political too so mkienda kwa watu jaribuni kusifia nyumbani hata kama ni kichakani. ....hata mwanamke anae toa siri za ndoa yake kwa majiranj sio mke mwema huyo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mdomo wake ndiyo umemponza na heshima yake kushuka kwa kuivua nchi nguo ughaibuni.....arudi kuhojiwa huo udhaifu wa Bunge maana yake ni Nini..... otherwise hicho kiti atakiacha mchana kweupe.
Pascal alienda kueleza bunge kuendeshwa kwa remote,naona wakaufyata kwa Nondo alizowashushia,sembuse Prof Assadi!?
 
Ulisha skia wameenda kwenye mikutano ya kimataifa wakafanya hivo.....wao wanakosoa sana wakiwa kwao.....alafu pia wao ni great national tofauti na sisi 3rd world country ukiongea hivi kwao unafanya hata watu wasio ijua tz waijue kwasababu coz biological people attracted to abnormal situation kuliko normal issue.....nikupe mfano most of children in Japan believe there is only maasai and wild animal in Africa hii kwa sababu tukienda sehemu ambazo diaspora inatutazama tunapeleka utamaduni wa asili also we preaching about wild life but we forgot to show our maturity in development in both life cycle social technological and political too so mkienda kwa watu jaribuni kusifia nyumbani hata kama ni kichakani. ....hata mwanamke anae toa siri za ndoa yake kwa majiranj sio mke mwema huyo

Sent using Jamii Forums mobile app
So shida ni kusemea huko ughaibuni na wala si alichokisema?
 
Pascal alienda kueleza bunge kuendeshwa kwa remote,naona wakaufyata kwa Nondo alizowashushia,sembuse Prof Assadi!?
Pascal alionywa hata hujui umeshasikia Pascal akiongea kuhusu Bunge Tena....Huwezi kutoa dharau hadharani kwa Bunge then ukaachwa tu....dharau hazikubakili .....maoni sawa changamoto sawa lakini sio dharau Kama huyo CAG wako...
 
Hili ndio tatizo la ujuaji mwingi.

Spika hana uwezo wa kumwajibisha CAG sio level yake

Hata rais wa nchi hana mamlaka ya kumwajibisha CAG kwa mujibu wa katiba, mamlaka yake yanaishia kwenye uteuzi pekee.

Sent using Jamii Forums mobile app
CAG akileta dharau kwa mamlaka ataondolewa tu....Huwezi kupewa nafasi halafu ukadharau mamlaka zingine wakati zinawajibika.....
 
Pascal alionywa hata hujui umeshasikia Pascal akiongea kuhusu Bunge Tena....Huwezi kutoa dharau hadharani kwa Bunge then ukaachwa tu....dharau hazikubakili .....maoni sawa changamoto sawa lakini sio dharau Kama huyo CAG wako...
Bunge ni dhaifu,kama mnategemea kumfunga mdomo prof Assadi basi mmechemka,hana njaa za kilumumba!
 
Bunge ni dhaifu,kama mnategemea kumfunga mdomo prof Assadi basi mmechemka,hana njaa za kilumumba!
Issue siyo kumfunga mdomo au njaa sijui.....asilete dharau kwenye muhimili wa Bunge
 
Sasa ndio hicho tunacho takiwa kukipigania tukiwa kwetu sio kushangilia mtuanaenda kutuanika nje

Sent using Jamii Forums mobile app
Ndio maana nasema,shida sio kuanikwa nje,shida ni kukosoa mhimili ulioshikiliwa na serikali!
Pascal alisemea nchini kaitwa kuhojiwa,CAG kasemea nje ya nchi kaitwa kuhojiwa!
Mficha maradhi,kifo humuumbua!Ukweli daima humuweka mtu huru,prof Assadi amekataa kuwa mnafiki!
JK alivyokuwa UN,alizungumza kuhusu demokrasia,akasema tatizo nchi nyingi africa zinawachukulia wapinzani kama maadui!
JPM alipopata fursa akamjibu kuwa "anawashwawashwa"!
Ndio uongozi wa awamu ya 5 ulivyo!
 
Ndio maana nasema,shida sio kuanikwa nje,shida ni kukosoa mhimili ulioshikiliwa na serikali!
Pascal alisemea nchini kaitwa kuhojiwa,CAG kasemea nje ya nchi kaitwa kuhojiwa!
Mficha maradhi,kifo humuumbua!Ukweli daima humuweka mtu huru,prof Assadi amekataa kuwa mnafiki!
JK alivyokuwa UN,alizungumza kuhusu demokrasia,akasema tatizo nchi nyingi africa zinawachukulia wapinzani kama maadui!
JPM alipopata fursa akamjibu kuwa "anawashwawashwa"!
Ndio uongozi wa awamu ya 5 ulivyo!
Kwahio ukisema world wide unafaidika na nini kama sio kutaka kulishusha heshima taifa lako kwasababu ya feelings zako

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom