Wazalendo tunaomuunga mkono Prof. Assadi tukutane hapa!

Wazalendo tunaomuunga mkono Prof. Assadi tukutane hapa!

Kiukweli Watu Kama Prof. Assad tunao wachache sana nchini!
Sasa siyo vizuri kujaribu kuwasakama!
Badala Yake tu wasikilize na kushirikiana nao kwa manufaa yetu sote!
 
Kiukweli Watu Kama Prof. Assad tunao wachache sana nchini!
Sasa siyo vizuri kujaribu kuwasakama!
Badala Yake tu wasikilize na kushirikiana nao kwa manufaa yetu sote!
Hata ukiwa na maarifa vipi,usipokua sifia sifia hata kwenye uongo basi wanakuona kama adui
 
Nazidi kuamini niko sahihi kuwa upande wa CAD,this old fool Supika is sick in the head!
 
Back
Top Bottom