Wazalendo tunaomuunga mkono Prof. Assadi tukutane hapa!

Wazalendo tunaomuunga mkono Prof. Assadi tukutane hapa!

Anayeivua nguo nchi ni huyu dikteta hadi nchi za wafadhili zimeamua kukata misaada.

Ulitaka aseme uongo na kulisifia Bunge UCHWARA kwamba linafanya kazi zake ipasavyo!?

Akili za wapi hizi za kuupinga ukweli? 😳

Nchi kama inavuliwa nguo hadharani wa kulaumiwa si msema kweli.

Huwezi kumtetea mtu anayeivua nguo nchi akiwa nje ya nchi tenakwa rank yake hatufai kabisa.kama kuna shida na ripoti yake mbona taratibu ziko wazi kwa mujibu wa sheria.Serikali haiwezi kuwavumilia wote wanaichafua wakiwa huko nje kwa kisingizio Cha Uhuru wa kujieleza au demokrasia
 
Aandaa maandamano ya kulaani,b7 vua miwani ya mbao. Utii wa kijinga
Huwezi kumtetea mtu anayeivua nguo nchi akiwa nje ya nchi tenakwa rank yake hatufai kabisa.kama kuna shida na ripoti yake mbona taratibu ziko wazi kwa mujibu wa sheria.Serikali haiwezi kuwavumilia wote wanaichafua wakiwa huko nje kwa kisingizio Cha Uhuru wa kujieleza au demokrasia

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Simama na Assadi kutaka ubadhirifu wa fedha zetu uchukuliwe hatua!
Hahaha tatizo sio kusimama naye, je yeye atadimama na nyie?! Mlimtetea Nape akawageuka akaanza kuwaponda. Hao mimi sisimami nao.
 
Huwezi kumtetea mtu anayeivua nguo nchi akiwa nje ya nchi tenakwa rank yake hatufai kabisa.kama kuna shida na ripoti yake mbona taratibu ziko wazi kwa mujibu wa sheria.Serikali haiwezi kuwavumilia wote wanaichafua wakiwa huko nje kwa kisingizio Cha Uhuru wa kujieleza au demokrasia
Kwa maana hiyo alitakiwa kusema uongo au sio kipi bora kulinda heshima ako kama msomi au kuvunja heshima ako kutetea wajinga wachache

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Anayeivua nguo nchi ni huyu dikteta hadi nchi za wafadhili zimeamua kukata misaada.

Ulitaka aseme uongo na kulisifia Bunge UCHWARA kwamba linafanya kazi zake ipasavyo!?

Akili za wapi hizi za kuupinga ukweli? 😳

Nchi kama inavuliwa nguo hadharani wa kulaumiwa si msema kweli.
Alishindwa kuongea hayo alipokuwa hapa nchini mpaka akaongee huko nje au ana ajenda yake.....atii amri aliyopewa otherwise atakwenda ndani ya pingu
 
Kwa maana hiyo alitakiwa kusema uongo au sio kipi bora kulinda heshima ako kama msomi au kuvunja heshima ako kutetea wajinga wachache

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwahiyo maneno aliyoongea ni sahihi.ataeleza huo udhaifu wa Bunge ktk kamati ya maadili ya Bunge.Kama amekuwa mwanasiasa aseme tu tumuondoe kwenye U CAG
 
Back
Top Bottom