Wayahudi na mtazamo wao kuhusu Palestina

Wayahudi na mtazamo wao kuhusu Palestina

min -me

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2022
Posts
60,706
Reaction score
175,717
Ukitaka kujua wayahudi wanafikiri nini kuhusu palestina , mfuatilie mtengeneza maudhui maarufu huko tiktok Hamzah saadah, kijana wa kipalestina anaye anaishi Houston Texas US , anaefanya mahojiano ya live tiktok na jamii ya wayahudi.

Hawa jamaa wa kiyahudi mpaka watoto wadogo kabisa wana akili chafu na mbovu, inashangaza sana wanao amini hilo eti ni taifa teule.

Hawa jamaa kiundani kabisa hawajulikani ila mitandao ya kijamii imekuja waumbua , ni tofauti kabisa na watu hasa jamii za Africa zinavyowafikiri walivyo

Hamzah saadah 👇
Screenshot_2026-09-22_091522.jpg
 
Ukitaka kujua wayahudi wanafikiri nini kuhusu palestina , mfuatilie mtengeneza maudhui maarufu huko tiktok Hamzah saadah, kijana wa kipalestina anaye anaishi Houston Texas US , anaefanya mahojiano ya live tiktok na jamii ya wayahudi.

Hawa jamaa wa kiyahudi mpaka watoto wadogo kabisa wana akili chafu na mbovu, inashangaza sana wanao amini hilo eti ni taifa teule.

Hawa jamaa kiundani kabisa hawajulikani ila mitandao ya kijamii imekuja waumbua , ni tofauti kabisa na watu hasa jamii za Africa zinavyowafikiri walivyo

Hamzah saadah 👇View attachment 3675507
Fafanua zaidi,tuelewe!
 
Wayahudi wameteseka sana , kuna stori yao nilisoma mpaka nikawaonea huruma ..Kiufupi , hao jamaa wana insecurity , wanaishi kwa hofu sana . Wanayofanya ni matokeo ya waliyofanyiwa huko nyuma.
Vipi Epstein naye aliteseka??
Watu washenzi na wenye mipango ovu dhidi ya wanadamu ni Israel. I'm Christian and I'm not saying for religion point of view
 
Vipi Epstein naye aliteseka??
Watu washenzi na wenye mipango ovu dhidi ya wanadamu ni Israel. I'm Christian and I'm not saying for religion point of view
Wayahudi wameokolewa na familia ya Rotschild , kuna familia nyingine ila sijazijua zaidi ..Ukisoma utaelewa , hao jamaa ishu ya kujitenga kwao ni kama trauma , wanafundisha vizazi vyao ili wasije kusahau mateso makubwa waliyoyapitia .

Wayahudi wanaishi maisha ambayo yako kinyume na binadamu wengine, japo unawaona wana teknolojia kubwa na pesa ila jamaa wanaona kama wametengwa na dunia.
 
Wayahudi wameteseka sana , kuna stori yao nilisoma mpaka nikawaonea huruma ..Kiufupi , hao jamaa wana insecurity , wanaishi kwa hofu sana . Wanayofanya ni matokeo ya waliyofanyiwa huko nyuma.
Wewe Mwarabu-koko ndiyo unayeteseka sana maana huna mbele wala nyuma umemezeshwa ujinga na waarabu nawe umeufakamia bila kujiuliza!!!
 
Kama vile na kuelewa mkuu, ila mm naona Israelite ni kama taifa lenye laana sana. Hata kwenye Bible inaonekana trauma wakiyoipitia Egypt iliwakaa na kuwa haribu vizazi na vizazi
Vijamaa vimevurugwa mno, baada ya mahojiano ukiingia comment section , wafia dini wanashindwa kualewa 😁
 
Back
Top Bottom