Wavulana; Kwanini tamaa ya kimwili inatutesa?

Wavulana; Kwanini tamaa ya kimwili inatutesa?

X_INTELLIGENCE

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2014
Posts
10,778
Reaction score
14,987
Man-checking-out-another-woman.jpg
Nimekaa nikachunguza sana pengine hata mimi nina tabia hiyo, utakuta una msichana mzuri wa sura na tabia lakini ikitokea bahati mbaya ukikutana na msichana mwingine pengine barabarani lazima ugeuze shingo kumtizama huyo msichana na muda mwingine unaweza hata kuwaza kumtafuta ili mka duu hivi hali hii ninayo mimi tu au hata nyie wavulana wenzangu?

iu


Hali hiyo inaniuzi sana kwakuwa nampenda sana shemeji yenu lakini kuna muda nashindwa kuvumilia yani nikiona tu msichana mwingine tofauti na shemeji yenu duh akili inaniruka sana. Nimejiuliza mengi sana naomba wana JF mnisaidie pengine nina tatizo na kama ni tatizo nitumie njia gani kulikabili.
looking-at-other-women.jpeg
 
We mvulana sikiliza...huo unaitwa ubinadamu.

Ni asili ya binadamu kutamani tamani ambavyo hana.

Na hata wanawake hutamani, tena sana tu.

Kwa mfano tu, hakuna sehemu yenye wanawake [iwe gym, kazini, mtaani, na kwingineko] ambayo huwa naenda na wasinikodolee macho.

Wengine ambao wako aggressive hunambia kabisa kuwa 'you look good'.

Wapo ambao nishawahi kuwabamba wakiniangalia kwa kuibia.

Hiyo hali ni ya kawaida kabisa na si mahsusi kwa wavulana tu.

Hata wasichana huwakumba pia.
 
We mvulana sikiliza...huo unaitwa ubinadamu.

Ni asili ya binadamu kutamani tamani ambavyo hana.

Na hata wanawake hutamani, tena sana tu.

Kwa mfano tu, hakuna sehemu yenye wanawake [iwe gym, kazini, mtaani, na kwingineko] ambayo huwa naenda na wasinikodolee macho.

Wengine ambao wako aggressive hunambia kabisa kuwa 'you look good'.

Wapo ambao nishawahi kuwabamba wakiniangalia kwa kuibia.

Hiyo hali ni ya kawaida kabisa na si mahsusi kwa wavulana tu.

Hata wasichana huwakumba pia.
asante mzee mwenzangu maana hii hali ilikuwa inanitisha sana
 
Back
Top Bottom