Wavulana; Kwanini tamaa ya kimwili inatutesa?

Wavulana; Kwanini tamaa ya kimwili inatutesa?

We utakuwa hujiheshimu tu, mi demu mzuri na alietulia ndio asali ya moyo wangu na wala sitakuwa na haja ya kuhangaika tena!
 
Ok...try to kip u self busy reading novels,watching televison,duing exercise lke jogging avoid zile company ambazo story zao asilimia kubwa n ngono...
asante mkuu japo mimi huwa sina marafiki but xvideos....nazipenda sana.
 
That is another problem mkuu try to avoid it kwan zinahamsha hisia za ngono sana zinakaa sana kwenye Ubongo izo mkuu ukiamua utaweza
asante mkuu...nitafanyia kazi ushauri wako
 
Kawaida ya wavulana kutamani ovyo. Siku ukipevuka hautotamani ovyo.
guylooking2.png

vipi na huyo bado mvulana ama ndio akili za mwendo kasi...?
 
Hii binadamu wamejifanya tu ,,,nakusahau wao ni Animal in nature,, lazima wawalidhishe wanawake woote duniani,,,Lakini wanawake kuchepuka wanalazimisha tu,,na ndooo maana Beberu hazeiki kuzalisha but jikee huacha kuzaaa kabisa,,So Tunaita,, Creation,, nature
 
Wanaume wameumbwa hivyo na kuna wengine,kwa mwanamke wake nguvu za kiume hazipo na uwezo wa kuduu haupo,ila akikonyezwa tu na mwanamke mpya,atasimamisha kama kitu gani sijui na akimpata mwanamke wa nje,atalirudia tendo hata mara kumi.
Ni biology!
 
Hii binadamu wamejifanya tu ,,,nakusahau wao ni Animal in nature,, lazima wawalidhishe wanawake woote duniani,,,Lakini wanawake kuchepuka wanalazimisha tu,,na ndooo maana Beberu hazeiki kuzalisha but jikee huacha kuzaaa kabisa,,So Tunaita,, Creation,, nature
OH NILIZANI NINA MATATIZO KUMBE NI MAMBO YA KIASILI
 
Wanaume wameumbwa hivyo na kuna wengine,kwa mwanamke wake nguvu za kiume hazipo na uwezo wa kuduu haupo,ila akikonyezwa tu na mwanamke mpya,atasimamisha kama kitu gani sijui na akimpata mwanamke wa nje,atalirudia tendo hata mara kumi.
Ni biology!
KUMBE IPO HIVYO ASANTE MKUU MM NILIZANI NI MIMI MWENYEWE MWENYE TATIZO
 
Wavulana lzm mtoe heshima kulia au kushoto, haina maana kwamba ndo umemtaka, ila ni kutokana na vituko vya wadada.

Wavulana hamna aibu ya macho, wasichana wanayo
 
Back
Top Bottom